Báo cáo thực tập tốt nghiệp

Thảo luận trong 'THỰC TẬP - THAM QUAN' bắt đầu bởi mydreamer, 24/1/10. Trả lời: 29 / Đọc: 13,110

1. mydreamer

Guest
    + Nơi ở:
    + Giới tính: Nữ
    Hiện mình đang phải viết 1 báo cáo thực tập về làm DTM tại một trung tâm quan trắc! Anh chị em nào có báo cáo up lên giúp mình tham khảo với! Thanks...:bemused:
  2. hoahiep, 18/2/10
    Báo cáo thực tập ở trạm xử lý nc thải
    -Tổng quan về nhà máy
    -Các vấn đề môi trường của nhà máy
    -Lưu lượng và thành phần ô nhiễm
    -Quy trình công nghệ xử lý
    -Chi phí đầu tư và vận hành
    -Thuận lợi và khó khăn trong hoạt động
    :3: chúc bạn may mắn
  3. hoa xương rồng, 21/2/10
    Minh đang làm báo cáo thực tập tốt nghiệp về chuyên ngành quản lý nước thải bạn nào có cho mình xin một bản với. Thanks
  4. dreamme126, 22/2/10
    hik e đang rất bối rối khi chọn đề tài tốt nghiệp. e không biết nên chọn đề tài như thế nào? a chị nào có kinh nghiệm chỉ cho e với. thanks
  5. doxuanlam, 30/3/10
    mình đang cần gấp báo cáo thực tập cấp thoát nước ai có up lên giùm minh nha
    thank
  6. borinu, 30/3/10
    pác nào
    kíu em cái
    em thực tập tốt nghiệp tại sở tài nguyên môi trường tpHCM ne, mà em không biết ghi cái đề cương báo cáo như thế nào. pác giúp em được không? em đang cần gấp lắm. thanks các pác trước.
  7. doxuanlam, 14/4/10
    mọi người có ai có báo cáo thực tập về khu vận hành nhà máy nước có công trình bể lọc áp lực ko? share cho mình với
    thankh vẻy much
  8. phungdai, 7/7/10
    có pak nào làm đề tài tốt nghiệp dtm hay ctr ko?co kinh nghiệm ji chỉ em với
  9. ot_ngot_89, 22/8/10
    bạn nào có báo cáo thực tập về đô thị mới gửi cho mình với. có thể gửi qua địa chỉ này của mình:chick_pro_89@gmail.com
    cảm ơn mọi người nhìu nhìu:30:
  10. CTXH_HCE, 12/11/10
    Xin chào các bạn ! Mình là SV năm cuối trường ĐHKT Huế, chuyên ngành Kinh Tế Tài Nguyên Và Môi Trường.
    Đang chuẩn bị đi thực tập tại Sở TN & MT tuy nhiên đang băn khoăn không biết nên chọn đề tài thực tập gì.
    Các bác tư vấn giúp em với. mail của em là : cuongk41ktmt@gmail.com
  11. phanthanhtung, 29/11/10
    ai có bài báo cáo thực tập tốt nghiệp ở phòng tài nguyên và môi trường cho mình up len cho mình với. thank!
  12. phanthanhtung, 29/11/10
    các bác nào có bài báo cáo thực tập khoa khoa môi trường. mail cho minh qua "tung.tungphan.phan@gmail.com" thank! chúc các bác sức khỏe và mọi sự tốt lành
  13. lmngan87, 29/11/10
    minh đang cần tài liệu về bể tự hoại 4 ngăn, bạn nào có post cho mình với
    thanks
  14. lmngan87, 29/11/10
    tham gia lớp này là làm gì vậy mọi người, mình rất muốn tham gia vào các hoạt động nhưng đó là ngày đi làm mà, chắc các hoạt động này chỉ thích hợp cho các bạn sinh viên thôi.
  15. tearose, 7/12/10
    hi, may quá, nhóm mình mới làm báo cáo khảo sát quản lí chất lượng môi trường tại sở tài nguyên Lâm Đồng, chia sẻ với bạn nè. ủa, nhưng mà làm sao tải file lên đây?
  16. minhhoang54321, 15/12/10
    @CTXH_HCE: bạn thực tập ở sở tn&mt thì mình nghĩ thường làm báo cáo dtm ơ các kcn, hoặc là đánh giá hiện trạng quản lí & thu gom chất thăỉ rắn nè,...chúc bạn thành công ^^
  17. CHIENKUTE79, 29/12/10
    tìm chỗ thực tập

em đang là sinh viên năm cuối Đai Học Công Nghiệp TP.HCM ngành công nghệ môi trường. em đang tìm 1 chỗ thực tập trong tp, ai có thể giúp em không? em xin cảm ơn trước!!
  18. chiphong1702, 14/5/11
    anh chị nào có file báo cáo thực tập tốt nghiệp (chuyên ngành gì cũng được ) up lên cho e và mọi người tham khảo với. hoặc gửi vào mail cho em cũng được
    mail: phmtrungphong@gmail.com
    em xin chân thành cảm ơn trước
  19. totokibu, 16/5/11
    mình mới thực tập tốt nghiệp xong đề tài xử lý bụi
    bài báo cáo mình làm nàz, bạn có thể tham khảo, kèm lun cả bản ĐTM khu hai thác đá vôi
    http://www.mediafire.com/?9gj4u59oj9q62xwhttp://http://www.mediafire.com/?bzmpmi10vep7apo

Các file đính kèm:

Last edited by a moderator: 23/4/13
  20. chiphong1702, 17/5/11
    thank totokibu nhưng cái file ://http://www.mediafire.com/?bzmpmi10vep7apo
    hok xem ddc bạn ak