HSE test

Mẫu Phiếu điều tra Về thu gom phế thải, rác thải sinh hoạt

Thảo luận trong 'TÀI LIỆU CTR' bắt đầu bởi thần công lý, 13/4/08. Trả lời: 9 / Đọc: 11,613

1. thần công lý

+ Nơi ở:
    + Giới tính: Nữ
  2. nhungdoahoaphudung, 13/11/09
    ai post lên trang khác được không. Ko thể tải được. tên file kiểu gì mà dài thế. ai down được gửi cho mình với: nguyenquangtdvp@gmail.com
    Cảm ơn!
  3. nhungdoahoaphudung, 8/10/10
    @thần công lý: Link die rồi bạn ơi. Up lại nhé. Ai đã down rồi gửi cho tớ với nhé: mail:
    nguyenquangtdvp@gmail.com
    cám ơn nhiều!
  4. moitruong08, 8/10/10
    @nhungdoahoaphudung: Link vẫn bình thường không die
  5. nhungdoahoaphudung, 11/10/10
    @moitruong08: ủa tớ có down được đâu, mở ra nó có lỗi mà. Ai tải được gửi tớ xin với nhé. Địa chỉ: nguyenquangtdvp@gmail.com
    Cảm ơn nhiều
  6. nhungdoahoaphudung, 11/10/10
    à ai có hồ sơ gì về điều tra đánh giá chất thải rắn cho tớ xin với nhé như phiếu điều tra, đề cương dự án, dự toán chi tiết...
    À các Pro ơi cho tớ hỏi với, giờ để xác định lượng phát sinh rác thải của một hộ/người/doanh nghiệp thì làm thế nào để xác định được? Chẳng lẽ chỉ qua mỗi phiếu điều tra thôi ư?
    Mong các pro giúp đỡ. Cám ơn nhiều!
  7. ocnhoi, 22/11/10
    bạn ơi sao pần mẫu piếu điều tra k down đc vậy
  8. vancau006, 23/11/10
    Cảm ơn bác Công Lý nhiều
    Nhưng anh em mai mốt có up thì xin up bên mediafire dc ko, bên cái rapid hay mega... mỗi lần down về đợi dài cổ lun đó!
    2 file word bác gửi có mấy chục kb mà phải đợi 2ph mới cho down về, chán ơi là chán!

Mình có down về và gộp 2 bản làm 1, up lên mediafire rồi đây, bạn nào cần thì down về nhé
    http://www.mediafire.com/?2ws66u90x6igaps
  9. Le Hoang Nghia, 1/4/13
    thanks ban nhieu
  10. nvat, 2/4/13
    Cám ơn bạn