Sàn giao dịch phế liệu online
Mô hình kinh tế tuần hoàn

Since 2007

Nhờ giúp đỡ về tài liệu Vịnh Hạ Long

daibangxanh

Cây cổ thụ
Cảm xúc
55
An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
Xin chào!:3:

Mình xin phép chỉ chào đơn giản như vậy vì mình chưa biết về người sẽ nhận và đọc thư của mình.

Xin tự giới thiệu mình là Mai Kiện Khang, 28 tuổi, quê Quảng Ninh. Hiện tại mình đang học cao học tại Đại học Mah Fae Luang, Thái Lan, chuyên nghành Quản lý Tài nguyên Môi trường. Mình sắp kết thúc các học phần và hiện tại muốn bắt tay vào việc chuẩn bị viết luận văn. Mình dự định làm về Vịnh Hạ Long quê mình nhưng hiện tại mình đang thiếu thông tin để làm Literature Review. Tài liệu nước ngoài tìm rất dễ nhưng sao tài liệu nghiên cứu trong nước rất khó tìm. Hiện mình đang ở Thái nên chỉ có thể search trên mạng thôi nhưng dường như các nghiên cứu không được upload.
Mình vô tình biết được diễn đàn này và rất vui khi được trở thành thành viên cùng với những người có sự quan tâm và yêu thích môi trường.
Mình mong muốn được cung cấp thông tin về các nghiên cứu khoa học trong nước về vấn đề ô nhiễm biển vịnh Hạ Long. Có trang web nào đó tại VN mà các nghiên cứu được upload lên không? Làm ơn cung cấp để mình có thể truy cập và tìm kiếm thông tin cần thiết.

Cám ơn bạn và diễn đàn
Thân ái

Mai Kiện Khang

Bác nào có tài liệu liên quan đến Vịnh Hạ Long thì giúp bác ấy nhé, vd: DTM du lịch Vịnh Hạ Long,....Mình ở TP.HCM nên bó tay

Grac đô thị không rác

Chủ đề mới

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
10,833
Thành viên
31,234
Thành viên mới nhất
khachmua