Sàn giao dịch phế liệu online
Mô hình kinh tế tuần hoàn

Since 2007

2 ngày nhung nhớ - Cắm trại tại Cần Giờ

Minh Grac

Cây cổ thụ
Ban Quản Trị
Cảm xúc
78
An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
Tổng kết 2 ngày nhung nhớ khi được cắm trại tại Cần Giờ kỷ niệm ngày môi trường thế giới và sinh nhật 4 năm website yeumoitruong.

Tổng số lượng: 35 (nhờ Mr Thông or Thuận đính chính lại số liệu này)
Cụ thể:

• Một số bạn là học sinh lớp 10 trường phổ thông năng khiếu TP.HCM
  • Các bạn học sinh thuộc CLB Cỏ Dại Quận Thủ Đức và Sao Bắc Đẩu nổi tiếng (tổ chức)
  • Một số bạn sinh viên đến từ: CLB yêu môi trường ĐH Công nghiệp (popular), CLB yêu môi trường ĐH Nông Lâm, các bạn đến từ ĐH Bách Khoa, ĐH Hồng Bàng, ĐH Sài Gòn, ...
  • Một số bạn sinh viên thuộc ngành kinh tế, kỹ thuật
  • Một số bạn đã đi làm
Nội dung chính được rút gọn trong 1 câu: cắm trại vui chơi, giao lưu và truyền thông bảo vệ môi trường.
Tại sao là buổi cắm trại đáng nhớ: :mail:

• Vui
  • Được thưởng thức món muỗi chiên giòn
  • Ý nghĩa
  • Nhiều kỷ niệm ấn tượng vào buổi tối
Sau đây là hình ảnh của các bạn trong đợt cắm trại đáng nhớ.

Sửa lần cuối:

Minh Grac

Cây cổ thụ
Ban Quản Trị
Cảm xúc
78

ntluan

Mầm xanh
Cảm xúc
0
em thấy ảnh của các anh chị vui ghê cơ. Hic hic, em tít ở mãi tận hà nội, biết khi nào mới được tham gia những buổi như thế này đây? Em có ý kiến nè, bữa sau nếu có thì tổ chức buổi đạp xe đạp xuyên việt nha mấy anh chị? Hay tóm lại là làm cái gì mà có thể họp mặt giữa tp HCM và Hà nội và nhiều tỉnh thành khác trên cả nước ý. hifhif, em xin hết ý kiến!!!

tran vu kim quyen

Mầm xanh
Cảm xúc
0
CẢM ƠN ANH MINH ĐÃ ĐỂ HÌNH LÊN!HIIII.ĐỀ NGHỊ CÓ THÊM VÀI DÒNG DIỄN GIẢI CHO VUI NHỘN ANH NHÉ,TỤI EM NHÓM CLB HUI SẼ POST HÌNH LÊN NỮA,HIII

Tổng kết 2 ngày nhung nhớ khi được cắm trại tại Cần Giờ kỷ niệm ngày môi trường thế giới và sinh nhật 4 năm website yeumoitruong.com.

Tổng số lượng: 35 (nhờ Mr Thông or Thuận đính chính lại số liệu này)
Cụ thể:

• Một số bạn là học sinh lớp 10 trường phổ thông năng khiếu TP.HCM
  • Các bạn học sinh thuộc CLB Cỏ Dại Quận Thủ Đức và Sao Bắc Đẩu nổi tiếng (tổ chức)
  • Một số bạn sinh viên đến từ: CLB yêu môi trường ĐH Công nghiệp (popular), CLB yêu môi trường ĐH Nông Lâm, các bạn đến từ ĐH Bách Khoa, ĐH Hồng Bàng, ĐH Sài Gòn, ...
  • Một số bạn sinh viên thuộc ngành kinh tế, kỹ thuật
  • Một số bạn đã đi làm
Nội dung chính được rút gọn trong 1 câu: cắm trại vui chơi, giao lưu và truyền thông bảo vệ môi trường.
Tại sao là buổi cắm trại đáng nhớ: :mail:

• Vui
  • Được thưởng thức món muỗi chiên giòn
  • Ý nghĩa
  • Nhiều kỷ niệm ấn tượng vào buổi tối
Sau đây là hình ảnh của các bạn trong đợt cắm trại đáng nhớ.

Tairo

Cây công nghiệp
Cảm xúc
4
Ôi hai ngày thương nhớ, mình đi làm rồi mà khi tham gia thấy như trẻ lại như hồi sinh viên. Còn nhớ cùng tiểu trại nấu cơm, dù kĩ thuật nấu ăn cũng chưa tới đâu nhưng với đầu óc "sáng tạo" của cả nhóm mà kết hợp món ăn lại trang trí thành những thứ "độc nhất vô nhị" và giành được điểm tối đa. Nhớ lúc nằm ngủ các bạn nam nữ cùng nằm trong một lều đều nhường nhịn cho nhau những từng chỗ trống nhỏ để ngủ. Nhớ lúc khuya trời để mưa lớn cả tiểu trại vẫn lại lều cầm cự bảo vệ lều cho đến khi mưa tạnh trong khi những đội khác phải bỏ lều tìm chổ trú, nhờ biết chuẩn bị trước mà tiểu trại mình đã đào đất làm rãnh thoát nước cho lều trước khi mưa xuống, mà cho đến lúc mưa to vẫn đi tìm gậy cầm cố cho lều chứ nhất đinh không bỏ lều mà đi. Nhớ lúc chơi trò chơi cả đội cùng nhau đoàn kết đi qua từng thử thách. Nhớ tấm báo tường đầy ngộ nghĩnh nhưng lại "ý nghĩa" nhất trại đã làm ban tổ chức cũng phải thích thú ^^. Nhờ vào tinh thần đoàn kết, chia sẻ cùng nhau mọi khó khăn, những lúc vui vẻ luôn bên nhau, thân thiện với mọi người (nhất là với ban tổ chức hihi) mà chúng ta đã giành chiến thắng tuyệt đối. Tiểu trại HAPPY SINGLE LÀ VÔ ĐỊCH. Anh mong sẽ có những dịp như thế này nữa để gặp lại mọi người, chúc các em thi tốt trong dịp này. Anh Trung

Grac đô thị không rác

Chủ đề mới

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
10,833
Thành viên
31,234
Thành viên mới nhất
khachmua