Ứng dụng Gom Rác GRAC

Miền bắc Bác nào đi làm rồi - mà ở Hà Nội thì vào cả đây nhá

An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
Câu chuyện ngoài lề, không liên quan dề đến môi trường nè:

Mình thề rằng thằng ku Đại tướng hồi xưa rất thích đốt pháo và chơi pháo phụt đốt ***.
Hôm nó nhậm chức, ghé thăm mấy chú lính rồi bảo: Mấy quả này bắn xa nổ to không? Bắn thử tao coi !
Hic, Un làm Il chịu ... chút nữa thế giới choảng nhau vì thằng đốt pháo bậy, bố thằng Đại tướng bị đột quỵ từ hôm đó. Hôm nay thì thăng thiên, thôi cũng may. Gần 70 sọi, đời nếm đủ thứ ngon rồi, chứ biết đâu vài năm nữa thiên hạ nó moi dưới cống lên rồi nó tỉn cho như Đại tá bên Lí bí thì nhục.

Il già thì đi rồi, còn mình ku Un ngồi buồn buồn lại lấy pháo ra đốt chơi ... hic, làm hai thằng hàng xóm lo ngay ngáy ... he he
--ha ha

Xin chào các thành viên trong khu vực Hà Nội.
Mình là thành viên mới, vừa đăng kí ngày hôm nay.
Văn phòng làm việc của mình ở khu Trung hòa.
Công việc của mình không có liên quan gì đến môi trường cả bời vì mình là phiên dịch viên.
Nhưng ở công ty mình, vấn đề giữ gìn vệ sinh môi trường nơi làm việc luôn là vấn đề được mọi người chú trọng.
Bản thân mình cũng là người muốn giữ môi trường trong sạch và thích tham gia các hoạt động mang tính chất bảo vệ môi trường.
Vì vậy mình đã đăng kí làm thành viên của diễn đàn.
Rất mong được làm quen với các bạn.

Đầu năm mọi người có nhiều dự án không
Đầu năm còn mải đi chùa, dự án vẫn đóng băng.
Em góp 1 viên xây lâu đài tình YMT.
Em làm ở Bà Triệu, chuyên về khắc phục các hệ thống xử lý nước thải đạt QCVN. Bán chế phẩm vi sinh độc quyền tại Vietnam.
Mail:phamnghia8485@gmail.com
Phone: 0982098485

Đầu năm còn mải đi chùa, dự án vẫn đóng băng.
Em góp 1 viên xây lâu đài tình YMT.
Em làm ở Bà Triệu, chuyên về khắc phục các hệ thống xử lý nước thải đạt QCVN. Bán chế phẩm vi sinh độc quyền tại Vietnam.
Mail:phamnghia8485@gmail.com
Phone: 0982098485
chú làm cái gì mà độc quyền ở VN thé,

khắc phục hệ thống đạt chuẩn là kinh ồi, ví dụ thử mấy cái cho cả nhà xem nào,