phần mềm quản lý rác thải thông minh

BẢNG XÁC ĐỊNH RỦI RO VÀ CƠ HỘI

Bán ipad mini 1 16gb wifi only màu trắng

• Như mới
  • Hà Nội
  • Xem: 5

1.700.000 đ

Seller address:
Chưa có (Lưu ý an toàn khi mua hàng)
kungfuyoga17
Total Products:
75
Thích đã nhận:
1

MR BINH HSE

voi mamut dễ thương
Thành viên BQT
An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
Chào các anh chị,

Bên em đang xây dựng hệ thống ISO 9001:2015, các anh chị nào có bảng nhận diện và phân tích rủi ro và cơ hội mục 6.1 không, cho em tham khảo với nhé.

Em cảm ơn !
Hi em, bên em muốn xây dựng hệ thống ISO 9001:2015 đó thì phải có đơn vị tư vấn cho bên em chứ, và chính đơn vị tư vấn đó sẽ hướng dẫn bên em làm hệ thống .
Chúc em may mắn.

Dung ISO

Chào các anh chị,

Bên em đang xây dựng hệ thống ISO 9001:2015, các anh chị nào có bảng nhận diện và phân tích rủi ro và cơ hội mục 6.1 không, cho em tham khảo với nhé.

Em cảm ơn !
Chào bạn,
Không biết cty bạn đã tìm được đối tác Đánh giá cấp chứng nhận chưa? Contact mình nếu có nhu cầu. Mr. Jackson: 0912347083

Hi em, bên em muốn xây dựng hệ thống ISO 9001:2015 đó thì phải có đơn vị tư vấn cho bên em chứ, và chính đơn vị tư vấn đó sẽ hướng dẫn bên em làm hệ thống .
Chúc em may mắn.
Chào anh
Bên Công ty em làm iso 9001 và 1400, bên em lấy tài liệu về ISO của cty liên kết (cty này đã làm và được cấp rồi) để "chế" lại cho phù hợp (vì 2 công ty có hoạt động tương tự như nhau). Hiện tại việc đào tạo về ISO công nhân viên ko có và tự chế theo tài liệu đã có cũng như đối chiếu với hoạt động công ty. Bên phía BGĐ ko muốn mời bên tư vấn vì "tốn kém"
Theo anh thì hướng làm hồ sơ như vậy có khả thi không hay anh có góp ý nào giúp em ko ạ?

MR BINH HSE

voi mamut dễ thương
Thành viên BQT
Chào anh
Bên Công ty em làm iso 9001 và 1400, bên em lấy tài liệu về ISO của cty liên kết (cty này đã làm và được cấp rồi) để "chế" lại cho phù hợp (vì 2 công ty có hoạt động tương tự như nhau). Hiện tại việc đào tạo về ISO công nhân viên ko có và tự chế theo tài liệu đã có cũng như đối chiếu với hoạt động công ty. Bên phía BGĐ ko muốn mời bên tư vấn vì "tốn kém"
Theo anh thì hướng làm hồ sơ như vậy có khả thi không hay anh có góp ý nào giúp em ko ạ?
Hi em . mình tự xây dựng hệ thống theo các tài liệu sẵn có phù hợp với tình hình thực tế của doanh nghiệp và phù hợp yêu cầu pháp luật là được. Nhưng muốn có chứng nhận đạt chuẩn thì phải có đơn vị thứ ba đủ pháp lý cấp cho bên công ty mình nhé..