Ứng dụng Gom Rác GRAC

Bảo vệ mắt của bạn khi làm việc trên máy tính

yeumoitruong2010

Administrator
Thành viên BQT
Bộ ứng cứu tràn đổ hóa chất và môi trường
Cũng là 1 người làm việc nhiều trên máy tính mà không biết cách bảo vệ mắt nên mắt Admin ngày càng mỏi :022: , tình cờ google được phần mềm này và xài thử rất hiệu quả nên share cho anh chị em YMT chúng ta cùng sử dụng để bảo vệ đôi mắt (cửa sổ tâm hồn). Admin dịch ra từ website tiếng anh cho anh em dễ tham khảo.

Tại sao admin giới thiệu phần mềm này?
Anh chị em YMT hay truy cập yeumoitruong.vn đều là những người làm việc nhiều trên máy tính và bệnh về mắt và văn phòng là khó tránh khỏi. Giới thiệu cho mọi người để cùng nhau bảo vệ sức khỏe của nhau. Nếu ai xài thử mà thấy hiệu quả thì vào topic này comment nhé

Tên phần mềm:
EyeLeo là một ứng dụng máy tính tiện dụng thường xuyên nhắc nhở bạn nghỉ ngơi ngắn cho mắt của bạn.

Dành cho ai?
Tất cả những người dành hơn một giờ mỗi ngày nhìn vào một màn hình. Nhân viên văn phòng sẽ tìm thấy những chương trình đặc biệt hữu ích

Tại sao sử dụng nó?
Khi bạn đang làm việc tại một máy tính nó rất dễ dàng để quên đi thời gian. Điều này dẫn đến mỏi mắt và các vấn đề vật lý khác. eyeleo sẽ giúp bạn nhắc nhở liên tục với nhiều phương pháp khác nhau

Tại sao nó quan trọng?
Mỏi mắt hoặc giảm chức năng mắt là một vấn đề thực sự cho những người ngồi trước máy tính. Nguyên nhân là do giảm nhấp nháy trong khi làm việc nhiều giờ tập trung vào màn hình máy tính. EyeLeo nhắc nhở để nghỉ ngơi thường xuyên, cho bạn những bài tập về mắt đơn giản và ngăn không cho bạn sử dụng máy tính vào giờ nghỉ.

Link download: http://eyeleo.com/files/EyeLeo_Installer_1.1.exe
Nguồn: eyeleo.com