Ứng dụng Gom Rác GRAC

Nước thải Bồn khuấy hóa chất

anhdang

Bộ ứng cứu tràn đổ hóa chất và môi trường
cái này giá có đắt không bác? bên cty em có thể chế tạo được các loại bồn khuấy với đủ các chức năng, motor chỉ dùng loại thường thôi (hàng second hand ấy mà), nhưng vẫn chạy phà phà.

cái này giá có đắt không bác? bên cty em có thể chế tạo được các loại bồn khuấy với đủ các chức năng, motor chỉ dùng loại thường thôi (hàng second hand ấy mà), nhưng vẫn chạy phà phà.
Cái này mua đồ về lắp thôi chứ có chế tạo gì đâu pác. Mà bồn khuấy hóa chất em thấy là đủ kích thước thôi, đủ chức năng thì em chưa nghe, mà chức năng j trong bồn khuấy hóa chất vậy bác anhdang:02:

anhdang

Cái này mua đồ về lắp thôi chứ có chế tạo gì đâu pác. Mà bồn khuấy hóa chất em thấy là đủ kích thước thôi, đủ chức năng thì em chưa nghe, mà chức năng j trong bồn khuấy hóa chất vậy bác anhdang:02:
các chức năng của bồn khuấy ví dụ như: bồn pha Anion polymer, pha C-polymer...,những loại này có cách thức pha chế khác nhau, bơm hút khác nhau, hòa trộn cũng khác nhau mà. mua đồ về lắp đôi khi không theo ý muốn của mình nên tự chế bồn inox cho chắc ăn đó mà:50: