Chia se tài liệu ĐKTN - KT - XH

Hotline: 1800 1522

Ứng dụng tiện ích

App yeumoitruong.vn

App Store Google Play

App Gom Rác GRAC

App Store Google Play

Chia sẻ trang

Phuc_DCTV

Cây công nghiệp

romeoqn

Cỏ 3 lá
An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
ko hắn search được đâu
trên mạng chỉ đưa thông tin cơ bản thôi, ko chi tiết lắm
em đang làm ở Phú Minh, Phú Xuyên
họ yêu cầu lấy số liệu mới nhất
hic, ko biết tim đâu đây
:dance3: bác muốn chi tiết ! thì xin cái giấy giới thiệu của công ty ! kèm theo cái phong bì nhẹ nhẹ => đến UBND => ra tài liệu ngon ơ liền :dance3: ! xin cái báo cáo tình hình kt-xh 2009 ! làm mới nhất kòn j ! xã phường thì mới phải xin UB ! còn tỉnh thì google là ra ! chẳng hạn như em ở QN => search => báo cáo kt-xh 2009 QN ! ra 1 đống

phamhung_hth

Mầm 2 lá
:dance3: bác muốn chi tiết ! thì xin cái giấy giới thiệu của công ty ! kèm theo cái phong bì nhẹ nhẹ => đến UBND => ra tài liệu ngon ơ liền :dance3: ! xin cái báo cáo tình hình kt-xh 2009 ! làm mới nhất kòn j ! xã phường thì mới phải xin UB ! còn tỉnh thì google là ra ! chẳng hạn như em ở QN => search => báo cáo kt-xh 2009 QN ! ra 1 đống
Có lẽ QN là 1 trong số ít tỉnh up các báo cáo tình hình kt-xh. Còn kèm theo cái phong bì nhẹ, nặng thì cần gì phải lên đây chia sẻ cùng mọi người. :dance3:

thaothitmo

Mầm xanh

phamhung_hth

Mầm 2 lá
Cũng có nhiều số liệu mới đấy, như trong niên giám thống kê 2009. Anh em có thể vào tham khảo các tài liệu và số liệu mới nhất ở trang web của Tổng Cục thống kê. Có đủ hết số liệu của các tỉnh thành mà, nhưng mà phải chế biến lại mới dùng được.
http://www.gso.gov.vn/default.aspx?tabid=512&idmid=6
cái này của bạn hay đó, cám ơn bạn nhìu nha.

Phuc_DCTV

Cây công nghiệp
scroll-topTop