Sàn giao dịch phế liệu online
Mô hình kinh tế tuần hoàn

Since 2007

Cho em xin cuốn "Từ điển môi trường và phát triển bền vững Anh-Việt"

ngocmithus

Hạt giống tốt
Cảm xúc
0
An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
Từ điển môi trường và phát triển bền vững Anh-Việt và Việt-Anh: Khoảng 2500 thuật ngữ, có giải thích. B.s: Đặng Mộng Lân (ch.b), Lê Mạnh Chiến, Nguyễn Ngọc Hải. NXB Khoa học và Kỹ thuật, 2001, 453tr

Em đang cần cuốn này mà đi mua thi không chỗ nào ở Hà Nội có.Các bác có bản ebook hay pdf thì gửi cho em đi ạ.Em cảm ơn nhiều.

Email em đây ạ :ngocmithus@gmail.com

green_leaf

Cây ăn trái
Cảm xúc
0
An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
Chào em, lại gặp em, chị nhận ra email của em rồi, chị đã gặp em ở buổi seminar của thầy Hải trên lớp cao học.

Quyển từ điển này chị có, nhưng là bản hard copy, tuy nhiên chị khuyên em không nên tìm mua quyển này làm gì, nó thiếu khá nhiều và cũng cũ rồi, tính ứng dụng không cao chút nào. Ngoài ra từ vựng của nó chủ yếu là thuộc lĩnh vực bảo tồn, không có nhiều từ chuyên môn, không có chuyên ngành công nghệ kĩ thuật mấy, gần như kiểu phổ cập mà thôi. Chị mua từ hồi là SV năm 2, nó tốt vào thời điểm ấy với vai trò là dẫn nhập vào tiếng anh chuyên ngành thôi. Sau đó gần như không dùng gì đến nữa

Thay vào đó, em nên tìm các loại từ điển môi trường dạng soft copy mọi người đã share trên diễn đàn này hoặc diễn đàn mtx.vn.

Grac đô thị không rác

Chủ đề mới

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
10,833
Thành viên
31,234
Thành viên mới nhất
khachmua