Ứng dụng Gom Rác GRAC
FACEBOOK GRAC TẶNG ĐỒ VÀ PHÂN LOẠI RÁC TẠI NGUỒN

Cho Hỏi Địa Chỉ KCN Dệt May Nhơn Trạch

Bộ ứng cứu tràn đổ hóa chất, tràn dầu và sự cố môi trường 25L
Chỉ biết KCN Nhơn Trạch thôi, còn KCN Dệt May Nhơn Trạch chắc cũng ở gần đó, bạn tới KCN Nhơn Trạch hỏi người dân ở đó là biết ah. Đường tới KCN Nhơn Trạch (từ TPHCM) có 2 đường đi: thứ nhất là bạn đi qua phà Cát Lái chạy thẳng, đi dường 25B là tới. Đường này hơi xấu nhưng gần hơn chục km đó. Thứ 2 là chạy đường xuống Vũng Tàu, qua khỏi thị trấn Long Thành một đoạn là tới.

Xa thì ko thành vấn đề, nam nhi ngại gì nắng gió :dance3: có điều đi nhầm 30-40km là có vấn đề ah :21:
KCN Dệt May Nhơn Trạch chỉ biết là nằm ở Xã Hiệp Phước & Phước An, huyện Nhơn Trạch...ko cho cái địa chỉ cụ thể gì hết :26:
Bạn phải hỏi lại nó thuộc KCN Nhơn Trạch mấy? 1,2,3,4,5? Nếu mình không nhầm thì đó là KCN Nhơn Trạch 2

Chỉ biết KCN Nhơn Trạch thôi, còn KCN Dệt May Nhơn Trạch chắc cũng ở gần đó, bạn tới KCN Nhơn Trạch hỏi người dân ở đó là biết ah. Đường tới KCN Nhơn Trạch (từ TPHCM) có 2 đường đi: thứ nhất là bạn đi qua phà Cát Lái chạy thẳng, đi dường 25B là tới. Đường này hơi xấu nhưng gần hơn chục km đó. Thứ 2 là chạy đường xuống Vũng Tàu, qua khỏi thị trấn Long Thành một đoạn là tới.
Theo như mình biết bạn HoaHiep nên đi theo chỉ dẫn của anh mod hanmongdu là chính xác đó.Mình đã lên google map tìm kiếm kĩ lại rồi.Đúng như anh hanmongdu nói đó bạn HoaHiep ơi.