Sàn giao dịch phế liệu online
Mô hình kinh tế tuần hoàn

Since 2007

Chương trình đón đoàn xuyên Việt 2009 & Phát động truyền thông bảo vệ môi trường

• Thread starter Iker_Phan
  • Ngày gửi
I

Iker_Phan

Guest
An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
Chương trình của chúng ta đã có rồi, vậy bạn nào có điều kiện tham gia thì tham khảo chương trình chi tiết ở File đính kèm nha. Cố gắng tham gia nha mấy bạn:40::40::40:

Đính chính:
Theo như chuơng trình từ trước đến giờ đã lên thì CLB YMT sẽ tham gia đón đoàn xe đạp, nhưng vì một số lý do khách quan và chủ quan về yếu tố chuẩn bị, tổ chức nên sự kiện này đã bị hủy, chúng ta chỉ tham gia chương trình truyền thông “Chung tay chống lại biến đổi khí hậu”: Chương trình chi tiết ở File đính kèm.
Đây là một sự cố ngoài ý muốn nên mong các bạn hết sức thông cảm và tiếp tục gắng bó với CLB trong thời gian tới.
Thành thật xin lỗi các bạn!

Bạn nào tham gia chuong trình thì có thể đăng ký ngay tại Forum này dưới dạng sau:

Mình tên là:................................................
Hiện đang học (công tác) tại:........................
Số điện thoại:.............................................
Y!M:.........................................................

P/S: bạn nào tham gia thì nhớ đọc kỹ bản chương trình để chúng ta có được sự chuẩn bị tốt nhất

Đính kèm

• Chuong.Trinh.doc
    30 KB · Lượt xem: 430
Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

violet_89

Cỏ 4 lá
Cảm xúc
0
Chương trình của chúng ta đã có rồi, vậy bạn nào có điều kiện tham gia thì tham khảo chương trình chi tiết ở File đính kèm nha. Cố gắng tham gia nha mấy bạn:40::40::40:

Oze...Nhanh thật đấy. Mới năm ngoái đi xong, giờ đã lại đi nữa:50:
Cho V đăng kí một xuất nhé!(phone: 01696.988.047):snicker:

I

Iker_Phan

Guest
• (Chương trình phát động truyền thông bảo vệ môi trường “Chung tay chống lại sự biến đổi khí hậu” lúc 7h00 ngày 7/8/2009 tại công viên 23/9 – phường Phạm Ngũ Lão – quận 1 – Tp.HCM.)
Cho mình tham gia cái này với, chứ mình không đón đoàn đạp xe xuyên việt được không?

ùhm, kũng dc bạn, hok sao hết. Thời gian và địa điểm thì có rối, còn chúng ta tập trung ở đâu, khi nào thì mình sẽ thông báo cho các bạn trong thời gian sớm nhất có thể.
Thân!!!:cutesmile:

udying

Cây công nghiệp
Cảm xúc
0

Grac đô thị không rác

Chủ đề mới

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
10,833