Sàn giao dịch phế liệu online
Mô hình kinh tế tuần hoàn

Since 2007

Công văn thay đổi nội dung ĐTM

minhhien16

Hạt giống tốt
Cảm xúc
0
An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
Tình hình là công ty giao cho mình làm công văn thay đổi nội dung ĐTM vì lý do hệ thống xử lý nước thải thực tế khác so với ĐTM, nhưng không thay đổi nhiều vì không xây thêm hạng mục công trình xử lý nào. Chỉ khác quy trình xử lý so với ĐTM. Mình mới vô làm nên không biết xử lý như thế nào, các bạn tư vấn giúp mình

meo2000

Mầm xanh
Cảm xúc
0
Tình hình là công ty giao cho mình làm công văn thay đổi nội dung ĐTM vì lý do hệ thống xử lý nước thải thực tế khác so với ĐTM, nhưng không thay đổi nhiều vì không xây thêm hạng mục công trình xử lý nào. Chỉ khác quy trình xử lý so với ĐTM. Mình mới vô làm nên không biết xử lý như thế nào, các bạn tư vấn giúp mình

mẫu công văn thì chả có rồi, nội dung công văn thì phải dựa vào thông tin mình cần viết thôi, nếu ko biết viết, PM cho mình thông tin mình viết hộ cho

kimcucjj

Mầm xanh
Cảm xúc
5

đậu ngân

Mầm 2 lá
Cảm xúc
19
mình cũng đã làm công văn thay đổi so với ĐTM này rồi, nếu bạn cần hoặc nếu đã viết sơ sơ về nội dung thay đổi rồi thì gửi qua email mình sửa cho nhé. Kimnganenvi0815@gmail.com

leepoonhp

Mầm xanh
Cảm xúc
2
Đây là công văn thay đổi DTM mình làm cho công ty hiện đac ok .
Các bạn tham khảo và thêm ý kiến nhé
thanks bạn ! cho mình hỏi thêm: Trong DTM của cty mình k đề cập đến việc xây hệ thống xử lý nước thải tập trung, nhưng sang năm cty mình có phương án xây dựng hệ thống xử lý nước thải tập trung thì ngoài CV này ra còn phải làm giấy tờ gì khác không ?

Grac đô thị không rác

Chủ đề mới

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
10,833
Thành viên
31,234
Thành viên mới nhất
khachmua