Sàn giao dịch phế liệu online
Mô hình kinh tế tuần hoàn

Đăng kí Đồng phục của CLB Yêu Môi Trường

daibangden

Cỏ 4 lá
Cảm xúc
0
An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
ok...Vậy moitruong08 thống nhất mẫu áo và danh sách đăng kí. Những bạn trong thành phố thì hẹn nhau tại chỗ nào đó giao nhận tiền và áo. Còn những bạn ở xa thì gửi tiền qua tài khoản của moitruong08.

violet_89 hiểu sai ý của daibangden rồi,ý của mình là tiền thì chúng minh gởi trước vào tài khoản để motruong08 lấy số tiền đó đi đặt áo,còn lúc đi nhận áo thì hẹn ở địa điểm nào mà thuận tiện đưa áo thôi,để tránh trường hợp như daibangxanh vậy bị mất 6 triệu.ý của mình như vậy đó mấy bạn thống nhất như vậy không.

violet_89

Cỏ 4 lá
Cảm xúc
0

moitruong08

Sự trở lại của voi Mamut
Cảm xúc
0

Nếu các bạn chọn mẫu áo này thì cho mình ý kiến về màu sắc một chút
+nếu mẫu áo màu xanh,hoa văn sau áo cũng màu xanh sẽ không nổi bật chiếc áo còn phần trước mình không có ý kiến
+nếu mẫu áo màu trắng,hoa văn màu xanh,chiếc lá trước áo từ màu trắng mình chuyển sang màu xanh,logo trước áo lấy màu sắc giống trên diễn đàn,cổ áo và viền tay áo màu xanh
còn nút áo 3 hay 4 nút thì không quan trọng
các bạn thấy ý kiến của tui có được không

moitruong08

Sự trở lại của voi Mamut
Cảm xúc
0
mình thấy mẫu áo nên làm màu trắng cố xanh viên tay áo cũng màu xanh gống màu của cổ.hoa văn sau áo vẫn giữ màu giống như vậy,chữ "Y" trong hàng chữ yeumoitruong.com mình nên cho màu nâu giống như là cái thân cây 2 nhánh vậy,chiếc lá ở mặt trước màu xanh chữ "for a green earth" trong chiếc lá màu đỏ,logo trước ngực áo cho màu xanh giống logo ở diễn đàn

yurimt

Cây công nghiệp
Cảm xúc
0
Uhm, màu trắng như moitruong08 nói thì cũng được nhưng dù sao mình vẫn thích áo màu xanh hơn, hihi. Moitruong08 có thể post mẫu áo mới màu trắng lên cho mọi người xem không? Nếu ok thì đem mẫu đó đi đặt áo luôn.
Sau khi mọi người đồng ý thống nhất mẫu áo rùi thì chúng ta sẽ tính tới phương án giao nhận áo. Các bạn có thể đăng ký trước thông tin như tên họ, địa chỉ, số lượng áo, email liên lạc để mình có thể tính toán sơ bộ chi phí chuyển phát nhanh + áo cho từng người. Sau đó sẽ thông báo cho các bạn số tiền để chuyển khoản cho moitruong08. Để thuận tiện cho việc đăng ký, mình nghĩ moitruong08 nên cho mọi người biết email của bạn nhé. lẽ ra mình có thể làm giúp bạn việc này nhưng tuần này mình bận việc đi công tác có thể không thường xuyên checkmail được, sợ các bạn đợi lâu không thấy lại nóng ruột nên nhờ moitruong08 giúp cho trong tuần này nhé. Qua tuần sau, mình sẽ giúp bạn tổng hợp tiếp. Thời hạn đăng ký áo sẽ kéo dài đến cuối tháng 8. Mọi người tán thành không?

moitruong08

Sự trở lại của voi Mamut
Cảm xúc
0
mình cũng đã nói rồi mà,mình rất dở thiết kế,mình chỉ đưa ra ý tưởng dựa trên mẫu áo màu xanh có sẵn chỉ thay đổi màu áo thôi.nếu mà các bạn thống nhất mẫu áo màu xanh thì chọn mẫu áo màu xanh
tạm thời mình chưa thể đưa số tài khoản cho các bạn (vì mình chưa có tài khoản,để mình đi mở tài khoản)
mail của mình: moitruong08@yeumoitruong.com:012: or thuan_environment@yahoo.com:045:

Sửa lần cuối:

moitruong08

Sự trở lại của voi Mamut
Cảm xúc
0
. Thời hạn đăng ký áo sẽ kéo dài đến cuối tháng 8. Mọi người tán thành không?

bạn yurimt ui,theo mình nghĩ việc đăng ký áo tới cuối tháng 8 thì hơi bị nhanh đó,sợ máy bạn khác chưa đăng ký làm áo kịp rồi than vãn sao nữa hay mình đời thời hạn đặt áo tới giữa tháng 9 đi nha.yurimt và các bạn thấy sao:045::045::045::045:
tui phải mở cái topic mới kêu gọi đồng bào yeumoitruong tham gia thôi

Sửa lần cuối:

EV.FUTURE

Cây công nghiệp
Cảm xúc
2

daibangden

Cỏ 4 lá
Cảm xúc
0

haymimcuoi!

Mầm 2 lá
Cảm xúc
0
tớ có thắc mắc, size như thế nào đây? Chẳng lẽ bỏ tiền ra đặt áo lại k mặc được (quá rộng, quá chật,..)
Tớ đề nghị khi lập danh sách các bạn tham gia đăng ký ngoài thông tin số lượng áo, địa chỉ giao nhận, số tài khoản đã chuyển (để moitruong08 biết ai chứ) nên ghi rõ size luôn nghen!
Áo nam, áo nữ khác nhau nữa chứ?
Càng cụ thể càng tốt.

moitruong08

Sự trở lại của voi Mamut
Cảm xúc
0
uh,đúng vậy mình cũng đang lên kế hoạch để mấy bạn đăng ký đặt áo mà.mình đang bận công việc nên vẫn chưa lên kế hoạch cụ thể chủ yếu mình đang lý ý kiến của các bạn nên đặt áo màu xanh hay màu trắng là tốt nhất đây.tại bây giờ cúng mình đang phân vân giữa 2 màu áo tại mọi bạn mỗi ý thích mình cũng không muốn làm mất lòng ai hết

moitruong08

Sự trở lại của voi Mamut
Cảm xúc
0
tôi nghĩ hum nào 4rum họp mặt thì đưa ra ý kiến này, anh em cùng quyết luôn!
ẹc mà giá cả thế nào thê?

ý kiến của nguyencd cũng hay đó bạn nào ở TPHCM thì mình hẹn một ngày đẹp trời nào đó mình tìm địa điểm offline rồi bàn kế hoạch và quyết định luôn,còn mấy bạn ở xa thì sau buổi offline mình post nội dung thảo luận,các bạn thấy sao:007::007:

thuhien231288

Mầm 2 lá
Cảm xúc
0
sao các bạn không có ý kiến nào hết vậy mình thấy moitruong08 và nguyencd nói đúng đó,tốt nhất mình nên có một buổi offline thống nhất mẩu áo bữa đó mình cũng nên mời admin tham dự rồi cho ý kiến luôn.chứ online kiểu 9 người 10 ý này thì biết bao giờ mới có áo mà mặc nữa
Tui bỏ 1 phiếu đồng ý nên có một buổi offline:cutesmile::eek:k:

EV.FUTURE

Cây công nghiệp
Cảm xúc
2
ý kiến của nguyencd cũng hay đó bạn nào ở TPHCM thì mình hẹn một ngày đẹp trời nào đó mình tìm địa điểm offline rồi bàn kế hoạch và quyết định luôn,còn mấy bạn ở xa thì sau buổi offline mình post nội dung thảo luận,các bạn thấy sao:007::007:

Hay đó, các bác cứ vậy mà làm, tiếc là tui ở xa quá, nhưng dù sao tui cũng bỏ 1 phiếu cho ý kiến này ...:54:

Grac đô thị không rác

Chủ đề mới

Thành viên trực tuyến

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
10,833
Thành viên
31,234
Thành viên mới nhất
khachmua