Sàn giao dịch phế liệu online
Mô hình kinh tế tuần hoàn

Đăng kí Đồng phục của CLB Yêu Môi Trường

yurimt

Cây công nghiệp
Cảm xúc
0

hanmongdu

Cây công nghiệp
Cảm xúc
1

Minh Grac

Cây cổ thụ
Ban Quản Trị
Cảm xúc
78
An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
offline thì được rồi đó nhưng tùy thuộc vào admin co chịu không nè
offline thì ok rồi, nhưng ít nhất thì hẹn gặp trước hôm nay hoặc ngày mai đi, xem cái áo sau 1 năm mòn mỏi thế nào :32:, nôn nóng quá rồi.
Sau khi xem thì về bàn kế hoạch offline, vì không thể nào muốn offline thì off được, phải kéo dài thời gian và huy động mọi người nhiều hơn.

moitruong08

Sự trở lại của voi Mamut
Cảm xúc
0
offline thì ok rồi, nhưng ít nhất thì hẹn gặp trước hôm nay hoặc ngày mai đi, xem cái áo sau 1 năm mòn mỏi thế nào :32:, nôn nóng quá rồi.
Sau khi xem thì về bàn kế hoạch offline, vì không thể nào muốn offline thì off được, phải kéo dài thời gian và huy động mọi người nhiều hơn.

uh,vậy trưa thứ 6 moitruong08 gọi điện thoại cho admin nha,hiện giờ moitruong08 mấy bữa nay moitruong08 nghỉ phép đi theo ông thầy cũ xuống Đông Tháp giám sát công trình hệ thống xử lý nước thải.áo mẫu thì đã có rồi

nguyencd

Mầm xanh
Cảm xúc
0
Cho tớ đăng ký 1 cái áo yeumoitruong nhen! tớ rất thích áo nền trắng, lá xanh, chữ xanh đó.
áo đồng phục môi trường phải khác đồng phục các ngành khác đó là nền phải toàn màu xanh. mà tôi thích nền màu xanh đậm, thế nó mới môi trường chứ. có áo thì lên kế hoạh họp để coi đồng phục xem nào! để tôi mua vài chiếc !
mà sau khi đã có áo. anh em YMT nên tổ chức cuộc chạy xe đạp để cổ động cho môi trường đi!

moitruong08

Sự trở lại của voi Mamut
Cảm xúc
0
Tình hình áo CLB sao rùi vậy các bác?
Em... sinh sau đẻ muộn nhưng cũng ham hố mấy cái vụ áo đồng phục này lắm. Có còn đăng ký được nữa không vậy?
Cho em đăng ký 2 cái nha.

Cái này thì bạn nên hỏi admin thử xem có làm áo yêu môi trường phiên bản 4 hay không.chứ phiên bản 3 thì đã qua lâu rồi

Mr.Chu0ng

Mầm 2 lá
Cảm xúc
0
Cho em hỏi đợt nào có áo mới thì cho em đăng kí 1 chiếc với. Muốn khoác cái áo môi trường ra ngoài đường phố đi dạo để tuyên truyền về môi trường. Nói thiệt, thấy mình mặc cái áo môi trường xanh ra ngoài, vừa tuyên truyền đc về môi trường, về đc mọi người lác mắt
P/S: Không bít mọi người lác vì áo hay vì người . Hehe

moitruong08

Sự trở lại của voi Mamut
Cảm xúc
0
Cho em hỏi đợt nào có áo mới thì cho em đăng kí 1 chiếc với. Muốn khoác cái áo môi trường ra ngoài đường phố đi dạo để tuyên truyền về môi trường. Nói thiệt, thấy mình mặc cái áo môi trường xanh ra ngoài, vừa tuyên truyền đc về môi trường, về đc mọi người lác mắt
P/S: Không bít mọi người lác vì áo hay vì người . Hehe

Mình cũng đã nói nhiều lần rồi.có thêm đợt đặt áo mới hay không là tuy thuộc vào quyết định của admin.nếu có đợt mới có lẻ sẽ là phiên bản mới:smells::smells::smells:

Mr.Chu0ng

Mầm 2 lá
Cảm xúc
0
Mình cũng đã nói nhiều lần rồi.có thêm đợt đặt áo mới hay không là tuy thuộc vào quyết định của admin.nếu có đợt mới có lẻ sẽ là phiên bản mới:smells::smells::smells:

Vậy hi vọng bác tác động hộ anh em trong 4rum để admin cho ra .Ver4 đi.
Em sinh sau đẻ mụn nên cũng thích có cái áo môi trường khoác trên mình, để lúc nào cũng ý thức mình hành động vì môi trường như khoác áo thanh niên tình nguyện, phải ý thức mình là một thanh niên tình nguyện, cư xử và sống sao cho đúng mực.
Hj vọng admin sớm cho ra đợt áo mới để đáp ứng nhu cầu và nguyện vọng của các bạn tham gia sau như mình !
Thx for listen !

Grac đô thị không rác

Chủ đề mới

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
10,833
Thành viên
31,234
Thành viên mới nhất
khachmua