Sàn giao dịch phế liệu online
Mô hình kinh tế tuần hoàn

Since 2007

Đăng kí - vận hành Thực tế HT xử lí nước thải

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Snow_wolf

Cây cổ thụ
Cảm xúc
14
An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
Hiện nay mình biết một hệ thống xử lí nước thải đang chạy thử nghiệm. Nếu bạn sinh viên nào muốn tham gia vận hành thực tế thì có thể đăng kí.

Địa điểm: Khu công nghiệp Tân Thới Hiệp Quận 12, TP Hồ Chí Minh
Thời gian: 1- 2 tuần, từ 17h chiều -> 8h sáng.
Số lượng: 4 - 6 bạn luân phiên nhau.
Bao ăn uống, còn tiền bạc thì mình không dám nói trước nhưng mà đảm bảo là không thiệt cho các bạn.
Công việc chính: điều chỉnh hóa chất, điều khiển thiết bị, lấy mẫu ...

Yêu cầu: Trung thực, Nhiệt tình, Có kiến thức về xử lí hóa lí (keo tụ + oxy hóa) và Bùn hoạt tính, có sức khỏe tốt (vì thời gian làm việc không bình thường). Ưu tiên sinh viên năm cuối.

Các bạn có thể post đăng kí (tên, số điện thoại, email, sinh viên trường nào, năm mấy) vào trực tiếp bài này hoặc liên lạc trực tiếp với mình qua email duythong264@yahoo.com hoặc số điện thoại 0903.624.814.

Sửa lần cuối:

Snow_wolf

Cây cổ thụ
Cảm xúc
14
Đăng kí - Vận hành thử nghiệm HT xử lí nước thải

Một công việc rất hay dành cho các bạn ở trong TPHCM đấy ! Thật tiếc là mình ở Hà Nội , không thì chắc chắn phải đăng kí 1 suất mới được . Hic, tiếc quá !!!

Rất tiếc là bạn ở Hà Nội nên mình ko thể chu cấp tiền máy bay cho bạn vào Nam tham gia vận hành được. ha ha

daibangxanh

Cây cổ thụ
Cảm xúc
55

Snow_wolf

Cây cổ thụ
Cảm xúc
14
@daibangxanh: Hệ thống xử lí này đang vận hành thử nghiệm mà lực lượng vận hành đa phần là dân cơ khí không à, ban ngày mới có người bên môi trường theo dõi còn ban đêm thì ko có. Do đó mới có nhu cầu như vậy.
Mình nghĩ đây là cơ hội tốt cho bạn nào muốn học hỏi kinh nghiệm thực tế. Trước khi được vận hành các bạn sẽ phải đi theo 1 anh kĩ sư môi trường trong vài ngày vào buổi sáng để được hướng dẫn , chứ ko phải "tay ko bắt giặt" ko biết gì mà vào vận hành đâu. ha ha

howhy

Cây công nghiệp
Cảm xúc
1
đi giám sát môi trường khỏe hơn lại học được nhiều thứ hơn!canh công trình học chẳng được bao nhiêu!công trình vận hành 24/24 kiểu này mà xảy ra sự cố chắc bà con chạy không kịp quá!mình nghĩ với làm giờ giấc kiểu này nên cho bà con làm mấy ngày thôi. nếu được howhy đăng ký làm tối thứ 2,3,7, lảm thêm để có thêm kinh nghiệm, không được bóc lột sức lao động quá mức nha!có là đi kiện liên đoàn lao động VN đó nha(trường howhy thuộc liên đoàn lao động mà)

B

babyprohut

Guest
Đã là sinh viên chưa có kinh nghiệm thực tế thì nên đi. Chỉ tiếc 4rvn là con gái không thì đã tham gia rồi.

Quan điểm này mình tán thành , hihi, nhưng tiếc rằng bạn là con gái nên không tiện để đi làm việc vào h đó. Anh em nhìn tấm gương của 1 bạn nữ mà học tập đi nhé . Tặng bạn vì quan điểm giống mình :56:

meobeobu2001

Cây công nghiệp
Cảm xúc
2

Mr.Chu0ng

Mầm 2 lá
Cảm xúc
0
Hjc, ước gì ngoài Bắc cũng có điều kiện để đi làm part-time như trong Nam nhỉ. Ở ngoài Bắc , dân môi trường lúc nào cũng không "HOT" bằng ở trong Nam. Em thấy ngoài này sinh viên môi trường muốn có chỗ đi làm như vậy để lấy kinh nghiệm, không cần lương mà cũng khó. Tại đăng kí nhiều trên mạng và tìm hiểu ở đây rùi mà chẳng có. Bùn bùn....

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Grac đô thị không rác

Chủ đề mới

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
10,833
Thành viên
31,234
Thành viên mới nhất