Ứng dụng Gom Rác GRAC
FACEBOOK GRAC TẶNG ĐỒ VÀ PHÂN LOẠI RÁC TẠI NGUỒN

ĐTM

M

Mamut

Guest
An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
Giờ mà bác còn phân biệt Dân lập với quốc lập nữa, chưa hẳn các bác quốc lập đã hơn dân lập đâu!:21:
Một sự tự tin cần có thì mình lại ko có
Mình bị căn bệnh tự ti
Mình ngại trả lời khi ai đó hỏi mình học trường nào vì nhiều lần mình trả lời song thì thái độ của họ với mình, họ không tôn trọng mình "nó chỉ học dân lập thôi mà có j đâu chứ"
Buồn vì sự kì thị đó
Mình đang cố gắng để có đủ tự tin năm nay là năm cuối rùi

V

vistapro

Guest
Một sự tự tin cần có thì mình lại ko có
Mình bị căn bệnh tự ti
Mình ngại trả lời khi ai đó hỏi mình học trường nào vì nhiều lần mình trả lời song thì thái độ của họ với mình, họ không tôn trọng mình "nó chỉ học dân lập thôi mà có j đâu chứ"
Buồn vì sự kì thị đó
Mình đang cố gắng để có đủ tự tin năm nay là năm cuối rùi
Thật sự chia buồn cùng Dacuynkhang nha. Mình tuy mình đang học một trường quốc lập nhưng mình vào đây là vì bắt buộc ( tiền nuôi ăn học bố mẹ giữ mà ). Mình khoái nhất là ĐHDL Văn Lang, sau đó là Hông Bàng. Mình thấy học ở đâu cũng vậy. Miễn sao sau này đáp ứng được yêu cầu nhà tuyển dụng là OK !:46:

Thật sự chia buồn cùng Dacuynkhang nha. Mình tuy mình đang học một trường quốc lập nhưng mình vào đây là vì bắt buộc ( tiền nuôi ăn học bố mẹ giữ mà ). Mình khoái nhất là ĐHDL Văn Lang, sau đó là Hông Bàng. Mình thấy học ở đâu cũng vậy. Miễn sao sau này đáp ứng được yêu cầu nhà tuyển dụng là OK !:46:
Là sinh viên trường nào chẳng quan trọng đâu, quan trọng là các bạn có tinh thần học hỏi, ra trường :02: ngẫm nghĩ :02: lại mình đã có j trong đầu hay chưa. Với tôi ĐH Bách Khoa, Văn Lang, Tôn Đức Thắng,... vẫn là một.
Tuy chưa học ở Tôn Đức Thắng, Văn Lang nhưng tôi nhận xét khoa môi trường bên đó có rất nhiều đồ án hay cho sinh viên mà các trường khác ít chú tâm đến phần quan trọng này.
Còn ai thấy ko phục lẫn nhau thì tổ chức thi cuộc thi kiến thức giữa các khoa môi trường của các trường đại học xem nào :50:

howhy

Member
Cuộc thi môi trường xanh đúng không!Nhưng ĐHBK chơi xấu quá, chơi ép các đội khách, không như ĐHKHTN.hehe!Năm ngoái howhy thi MTX rớt thê thảm do bị ép, Nhưng qua ĐHKHTN thì đè bẹp BK. HicHic! Nhưng khi thi chung kết LỐC XANH ở KHTN do 1 Tôn Đức Thắng mà phải chống 3 KHTN nên chỉ được hạng 3. Nhưng như vậy là cũng khá hơn khối trường rồi!