Sàn giao dịch phế liệu online
Mô hình kinh tế tuần hoàn

Since 2007

Eco VietNam Group tuyển dụng thành viên đợt 2 - tháng 9/2011

ostream

Hạt giống tốt
Cảm xúc
0
An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
Đã có bao giờ bạn cảm thấy tẻ nhạt với cuộc sống của mình, với chính những lộ trình dường như đã được định sẵn: học hành, tốt nghiệp, làm việc…?

Đã có bao giờ bạn tự hỏi liệu mình là ai giữa thế giới bao la này và liệu rằng sự tồn tại của mình còn có ý nghĩa với ai, ngoài gia đình, bạn bè, người thân?

Đã có bao giờ bạn khao khát được thật sự vượt qua chính mình và phát hiện ra tài năng của mình?

Nếu bạn vẫn đang trăn trở với những suy nghĩ này, hãy nghĩ đến ECO Vietnam Group

BẠN ĐÃ NGHE QUA VỀ ECO Vietnam Group ?

ECO Vietnam Group ( EVG) là tổ chức tình nguyện phi chính phủ, phi lợi nhuận, hoạt động vì mục tiêu phát triển một cộng đồng Việt Nam bền vững, thông qua việc là cầu nối giúp các tình nguyện viên trong và ngoài nước đến với các địa phương khó khăn ở Việt Nam.

Tham gia các dự án phối hợp với các trường đại học, trung học nước ngoài, các bạn trẻ sẽ có cơ hội trao dồi kiến thức, kĩ năng tình nguyện, và nâng cao ý thức của “ tuổi trẻ với cộng đồng”.

Trong tháng 9 này, xuất phát từ nhu cầu :

_ Triển khai English Teaching Team

_ Bổ sung thêm vị trí cho các bộ phận như :

+ Ban Nhân sự ( HR )

+ Ban Dự án cộng đồng liên kết với nước ngoài ( OCIP)

+ Ban Nghiên cứu và phát triển các dự án cộng đồng

EVG quyết định mở tiếp chương trình tuyển dụng thành viên đợt 2 – tháng 9 / 2011 (đợt 1 vào tháng 8/2011)
Hãy đến với EVG, nơi bạn

Có cơ hội học các kĩ năng làm việc nhóm, lãnh đạo, quản lí thời gian, giao tiếp với các bạn trẻ trong nước và quốc tế v…v…

Được định hướng mới về vai trò của tuổi trẻ đối với cộng đồng, để bạn thấy rằng sự hiện diện của mình trong xã hội là hoàn toàn ý nghĩa không chỉ với gia đình, bạn bè.

Và hơn nữa, chúng tôi sẽ giúp bạn nhận ra rằng bạn giỏi và tài năng hơn những gì bạn nghĩ !

Vậy bạn còn chần chừ gì nữa mà không tham gia ngay chương trình !!!

Hãy nhanh tay tải mẫu đơn đăng kí tại : www.mediafire.com/?mz8bphur9rt54ii

Và gửi về hr@ecovietnamgroup.net

Hạn chót là 11:59 PM, ngày 30 tháng 9 năm 2011, nhé các bạn !!!

Mọi chi tiết thắc mắc, xin vui lòng gửi thư về hr@ecovietnamgroup.net hoặc ecovietnamgroup@gmail.com
Để biết thêm thông tin về EVG, vui lòng truy cập vào website : www.ecovietnamgroup.net

Sửa lần cuối:

Grac đô thị không rác

Chủ đề mới

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
10,833
Thành viên
31,234
Thành viên mới nhất
khachmua