Ứng dụng Gom Rác GRAC

flash-Mình rất thích bài này

Bộ ứng cứu tràn đổ hóa chất và môi trường
Cảm ơn

Rất cảm ơn bibipupu đã đóng góp nhiệt tình cho diễn đàn chúng ta trong thời gian gần đây. Hình như mình nghe nói rằng bibipupu có ý định phấn đấu làm mod phải ko? Hiện giờ diễn đàn cũng đang thiếu mod tại một số box. Nếu bibipupu đống ý thì có thể tham gia.

Tuy nhiên cũng phải phê bình bibipupu đã post những bài ko liên quan gì đến nội dung diễn đàn (như bài viết vừa rồi chẳng hạn).
Mong bạn bibipupu và các bạn khác tham gia nhiệt tình với diễn đàn, nhưng đừng spam.

phương châm của chúng ta là:

Nhiệt tình + bài viết ko có nội dung ==> spammer​

Bộ ứng cứu tràn đổ hóa chất và môi trường
Rất cảm ơn bibipupu đã đóng góp nhiệt tình cho diễn đàn chúng ta trong thời gian gần đây. Hình như mình nghe nói rằng bibipupu có ý định phấn đấu làm mod phải ko? Hiện giờ diễn đàn cũng đang thiếu mod tại một số box. Nếu bibipupu đống ý thì có thể tham gia.

Tuy nhiên cũng phải phê bình bibipupu đã post những bài ko liên quan gì đến nội dung diễn đàn (như bài viết vừa rồi chẳng hạn).
Mong bạn bibipupu và các bạn khác tham gia nhiệt tình với diễn đàn, nhưng đừng spam.

phương châm của chúng ta là:

Nhiệt tình + bài viết ko có nội dung ==> spammer​
spam hay không spam nó dường như ko có ranh giới, bạn không nên vội kết luận một việc nào đó của mọi người, tiêu chuẩn của 1 mod là thế nào, tui sẽ giới thiệu cho các bạn vài đứa đệ tử của tôi
Bài hát cũng khá hay, nhưng lạc đề rồi bibipupu, đây có phải là spam ko :chair: