Sàn giao dịch phế liệu online
Mô hình kinh tế tuần hoàn

Since 2007

giáo trình đào tạo pccc

hirobkhn

Cây công nghiệp
Cảm xúc
28

Nghĩa Ngờ Nghệch

Cây công nghiệp
Cảm xúc
57
An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
Mình thấy bài đào tạo của bạn rất ổn .Có 1 lăn tăn duy nhất theo mình là kiến thức hơi nhiều đối với 1 người mới tiếp xúc với môi trường công nghiệp. Nó thích hợp hơn với đội PCCC cơ sở , cán bộ quản lý . Thanks bạn rất nhiều .
Cảm ơn bạn góp ý. Có thể mình sẽ phải điều chỉnh lại 1 chút.
Đây là tài liệu lý thuyết đào tạo trong 1.5h dành cho người mới bắt đầu vào công ty làm việc (Tất nhiên là còn rất nhiều nội dung đào tạo khác dành cho người mới.
Tuy nhiên, bài kiểm tra đánh giá hiệu quả thì đạt 90%. Tức là bài này cũng khá là dễ dàng và không quá chuyên sâu. :))

hirobkhn

Cây công nghiệp
Cảm xúc
28
Cảm ơn bạn góp ý. Có thể mình sẽ phải điều chỉnh lại 1 chút.
Đây là tài liệu lý thuyết đào tạo trong 1.5h dành cho người mới bắt đầu vào công ty làm việc (Tất nhiên là còn rất nhiều nội dung đào tạo khác dành cho người mới.
Tuy nhiên, bài kiểm tra đánh giá hiệu quả thì đạt 90%. Tức là bài này cũng khá là dễ dàng và không quá chuyên sâu. :))
Ok bạn. Về vấn đề mình lăn tăn thì mình nghĩ thực ra cũng phải gắn với tùy từng nhà máy. Với các nhà máy điện tử , kĩ thuật cao thì lượng đầu vào công nhân đa phần toàn người trẻ khả năng tiếp thu tốt lên mình nghĩ sẽ digest được. Còn nhà máy mình là nhà máy mình là nhà máy gia công lên đầu vào công nhân khá cao tuổi. Dù sao thì mình quá thích bài đào tạo này. Mình xin tham khảo và copy 1 vài thứ cho bài đào tạo của công ty mình. Cám ơn rất nhiều

Nghĩa Ngờ Nghệch

Cây công nghiệp
Cảm xúc
57
Ok bạn. Về vấn đề mình lăn tăn thì mình nghĩ thực ra cũng phải gắn với tùy từng nhà máy. Với các nhà máy điện tử , kĩ thuật cao thì lượng đầu vào công nhân đa phần toàn người trẻ khả năng tiếp thu tốt lên mình nghĩ sẽ digest được. Còn nhà máy mình là nhà máy mình là nhà máy gia công lên đầu vào công nhân khá cao tuổi. Dù sao thì mình quá thích bài đào tạo này. Mình xin tham khảo và copy 1 vài thứ cho bài đào tạo của công ty mình. Cám ơn rất nhiều
Tài liệu mà có ích như vậy thì mình cũng thấy vui :)

Grac đô thị không rác

Chủ đề mới

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
10,833
Thành viên
31,234
Thành viên mới nhất
khachmua