Sàn giao dịch phế liệu online
Mô hình kinh tế tuần hoàn

Since 2007

GIÚP TỚ VỚI

ivy_1904

Hạt giống tốt
Cảm xúc
0
An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
tình hình là như zầy: mình mới học cao đẳng ngành môi trường xong, đang tinh liên thông nhưng ko bik chọn trường nào bạn nào học rùi chỉ mình vơi?
trước mắt mình có 2 trường là trường đại học kỹ thuật công nghệ tphcm và trường đại học công nghiệp ko bik mình nên chọn trường nào mấy bạn cho ý kiến dùm nha...
thanks các bạn trước.

moitruong08

Sự trở lại của voi Mamut
Cảm xúc
0
tình hình là như zầy: mình mới học cao đẳng ngành môi trường xong, đang tinh liên thông nhưng ko bik chọn trường nào bạn nào học rùi chỉ mình vơi?
trước mắt mình có 2 trường là trường đại học kỹ thuật công nghệ tphcm và trường đại học công nghiệp ko bik mình nên chọn trường nào mấy bạn cho ý kiến dùm nha...
thanks các bạn trước.

Nếu sức học bạn ở tầm trung bình khá thì bạn nên chọn vào trường ĐH kỹ thuật công nghệ TPHCM vì dầu vào của trường rất dễ điểm thi đầu vào của liên thông khoảng 10 điểm thôi
Nếu bạn tự tin vào sức học của bạn thì bạn có thể thử thách thi vào trườn ĐH Công nhiệp
ngoài ra trường ĐH Sài Gòn cũng có liên thông ĐH

haipham.envi

Mầm xanh
Cảm xúc
0
thanks các bạn trước.

trường nào rồi cũng thế, chon cái nào học dễ ra là ok!

tri_inest

Mầm xanh
Cảm xúc
0
thanks các bạn trước.
theo mình thì ĐH công nghiệp tốt,bạn nên chọn mà học,dù sao cũng có tiếng tăm nên ra trường dể xin việc

conguyen1204

Mầm xanh
Cảm xúc
0

tri_inest

Mầm xanh
Cảm xúc
0
Lien thông mà cũng thi tuyển àh. tưởng chỉ cần nộp đơn thui chứ. mà mình nghĩ bạn chọn trường còn nhìu việc phải nghĩ tới nữa .. đường xá , xe cộ , nhà trọ nữa.. , chứ đừng lựa trường dễ mà học . học chán thấy pà , an rùi nhậu không. Mình nghĩ nên chọn trường KHTN la ok đó ..

liên thông hay học cao học chj cũng phải thi hết bạn ah,còn đường sá hay chổ ở thì cung quan trong nhưng ĐH Công nghiệp theo mình thấy ổn

haipham.envi

Mầm xanh
Cảm xúc
0
Lien thông mà cũng thi tuyển àh. tưởng chỉ cần nộp đơn thui chứ. mà mình nghĩ bạn chọn trường còn nhìu việc phải nghĩ tới nữa .. đường xá , xe cộ , nhà trọ nữa.. , chứ đừng lựa trường dễ mà học . học chán thấy pà , an rùi nhậu không. Mình nghĩ nên chọn trường KHTN la ok đó ..

Bạn nói nghe hợp lý nè, ĐH Công Nghiệp đi học mà cứ như kiểu bị tra tấn ấy, đến cổng trường rồi mà nữa tiếng không vào được trường. Theo mình thi qua ĐH Kỹ Thuật Công nghệ Sài Gòn hay hơn (mặc dù đóng học phí...:022: )

buiquanghoa

Mầm xanh
Cảm xúc
0
mình thấy trường có tiếng tăm thì cũng là một phần nhỏ thôi .Bây giờ nhà tuyển dụng chỉ nhìn vào năng lực các bạn là nhiều .Học trường nào cũng vậy chỉ cần mình cố gắng hết sức là được rồi .Học trường nổi tiếng mà kgo6ng có cố gắng không có năng lực thì cũng thất nghiệp như chơi

minhhoang54321

Cây công nghiệp
Cảm xúc
2

Grac đô thị không rác

Chủ đề mới

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
10,833
Thành viên