Sàn giao dịch phế liệu online
Mô hình kinh tế tuần hoàn

Since 2007

HÃY THAM DỰ CÁC CLB VÌ MÔI TRƯỜNG

tran vu kim quyen

Mầm xanh
Cảm xúc
0
An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
Xin chào tất cả các bạn,những người yêu quý môi trường sống quanh mình.Hôm nay đến với diễn đàn Quyên cũng xin được đóng góp vài ý kiến suy nghĩ để bảo vệ môi trường
Như hiên thực các bạn thấy,rác xung quanh chúng ta,đâu đâu cũng là rác,hôm đi Cần Giờ với CLB về Q thậ sự cảm thấy thất vọng về ý thức con người Việt Nam,không chỉ vậy mà còn rất nhiều nhà máy đổ các chất độc hại ra biển,họ đâu biết rằng nhiều người như họ,nhiều nhà máy như thế thì chỉ trong vòng 1 năm 2 năm nơi chúng ta sinh sống sẽ như thế nào.
Àh ,q xin giới thiệu luôn,mình là chủ nhiệm CLB môi trường của Đh công nghiệp HCM.CLB cũng mới thành lập nhưng rất hứng khởi vì có rất nhiều bạn đồng chí hướg giống mình.
Làm trong CLB mình cũng muốn sẽ tổ chức các buổi tuyên truyền và hành động thiết thực để bảo vệ mt,trong đó co việc hạn chế ăn thịt mà nên ăn chay.
Qua yeumoỉtuong.com mình cảm thấy rất vui vi được biết các admin cũng rất yêu môi trường và tạo diễn đàn này cho mọi người bàn luận,mình hy vọng một ngày không xa mình sẽ làm được như CLB yeumoỉtuong này để các bạn ĐH công nghiệp tham gia đông hơn và có các ý tuởng đóng góp bảo vệ môi trường sống
Mong các bạn ủng hộ mình ,ủng hộ cho CLB môi trường HUI,có hoạt động nào hayvà bổ ích để bảo vệ môi trường mà mình tổ chức chẳng hạn như buổi hội thảo mình sẽ mời các bạn yêu thích và am hiểu về mt tham gia nhé

Grac đô thị không rác

Chủ đề mới

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
10,833
Thành viên
31,234
Thành viên mới nhất
khachmua