Sàn giao dịch phế liệu online
Mô hình kinh tế tuần hoàn

Since 2007

Help me "mảnh vỡ thủy tinh"

quanglong800

Mầm xanh
Cảm xúc
0
An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
Thân chào các bạn!

Hiện mình rất cần sự trợ giúp của các bạn, vì vốn hiểu biết của mình quá hạn chế.
Nội dung như sau: hiện mình đang sở hữu một khối mảnh vỡ thủy tinh (mảnh vỡ các loại ly sinh tố đó) với số lượng khoảng 200kg, các loại ly sinh tố bị vỡ vụn, nên giờ mình không biết xử lý nó thế nào, vứt đi thì không được vì ảnh hưởng đến môi trường xung quanh, đem bán ve chai thì không biết có ai mua không.
Còn đem đi tiêu hủy thì tiêu hủy thế nào, kinh phí ra sao, tổ chức nào làm điều đó....
=> nói chung làm sao để xử lý nó

Rất mong được sự giúp đỡ của các bạn.

Thân chào:

Quang Long
Dt: 0978 599 800
Mail: quanglong800@gmail.com
yahoo: stillverlove

Snow_wolf

Cây cổ thụ
Cảm xúc
14
An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
Thân chào các bạn!

Hiện mình rất cần sự trợ giúp của các bạn, vì vốn hiểu biết của mình quá hạn chế.
Nội dung như sau: hiện mình đang sở hữu một khối mảnh vỡ thủy tinh (mảnh vỡ các loại ly sinh tố đó) với số lượng khoảng 200kg, các loại ly sinh tố bị vỡ vụn, nên giờ mình không biết xử lý nó thế nào, vứt đi thì không được vì ảnh hưởng đến môi trường xung quanh, đem bán ve chai thì không biết có ai mua không.
Còn đem đi tiêu hủy thì tiêu hủy thế nào, kinh phí ra sao, tổ chức nào làm điều đó....
=> nói chung làm sao để xử lý nó

Rất mong được sự giúp đỡ của các bạn.

Thân chào:

Quang Long
Dt: 0978 599 800
Mail: quanglong800@gmail.com
yahoo: stillverlove

Bán ve chai người ta mua lại mà bạn. Có điều nhớ kiếm cái hộp gì đó gói lại cẩn thận nếu không gây đứt tay chân khi vận chuyển

hoangtinh_vfu

Cây công nghiệp
Cảm xúc
0

Grac đô thị không rác

Chủ đề mới

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
10,833
Thành viên