Hotline: 1800 1522

Ứng dụng tiện ích

App yêu môi trường

App Store Google Play

App Quản lý môi trường

App Store Google Play

Chia sẻ trang

Sakuragksd

Mầm xanh
An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
bên bạn làm cho Vans à. Trước đây mình cũng có làm báo cáo này trên Higg. Bạn có thể nói rõ hơn những khó khăn mà bạn gặp phải không, mình nhớ được mình sẽ giúp.
Mình đang làm về phần hóa chất, trong đó có mấy yêu cầu về MRSL và RSL mà công ty mình chưa ai được huấn luyện về cái này hết. Bạn có file ppt nào về MRSL và RSL không cho mình xin với....

Ms Bean

Cây đầu làng
Ban Quản Trị
Mình đang làm về phần hóa chất, trong đó có mấy yêu cầu về MRSL và RSL mà công ty mình chưa ai được huấn luyện về cái này hết. Bạn có file ppt nào về MRSL và RSL không cho mình xin với....
Bạn đọc bài viết này nhé

Sakuragksd

Mầm xanh
Bạn đọc bài viết này nhé
cảm ơn bạn nhiều nha

Ms Bean

Cây đầu làng
Ban Quản Trị
bạn tự đọc rồi tự soạn ppt, hướng dẫn nội bộ cho mọi người trong công ty thôi. Tuy nhiên nếu cần thì mình cho số điện thoại kiếm giảng viên

hirobkhn

Cây công nghiệp
Về MRSL và RSL thì như Admin đã comt, bạn hoàn toàn có thể dựa vào đó để làm ppt. Nhưng mình chỉ lưu ý thêm với bạn 1 chút RSL là một chứng chỉ được đào tạo online, Tiếng Anh của bạn cần chắc để học. Học xong bạn sẽ biết cần phải làm ntn.

hirobkhn

Cây công nghiệp
Nếu được cấp chứng chỉ từ brand bên bạn rồi thì có thể chạy chương trình trainning được rồi. Bạn triển khai chương trình train cho nhưng bộ phận, phòng ban liên quan là được rồi. Những người liên quan đến quá trình mua bán và quyết định những tiếp những hóa chất nào sẽ được sử dụng trong sản xuất.

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
10,440
Thành viên
30,846
Thành viên mới nhất
VVDcmtk14