Ứng dụng Gom Rác GRAC

Miền nam Hình ảnh họp offline lần 1 - ít nhưng vui ^_^

yeumoitruong2010

Administrator
Thành viên BQT
Bộ ứng cứu tràn đổ hóa chất và môi trường
Vì thông báo trễ và thời điểm này nhiều bạn rất bận nên cũng được khoảng 8 bạn tham gia :001:.
Trong cuộc họp mặt giới thiệu và trao đổi với nhau, đặc biệt trong buổi có 4 bạn được tặng đĩa CD -YMT - Kinh nghiệm cuộc sống.

Chủ đề của cuộc họp: giao lưu và bàn về áo Yêu Môi Trường. Chuẩn bị buổi họp lần 2 để triển khai áo mẫu
Sau đây là hình ảnh của buổi họp:

Sửa lần cuối:

moitruong08

Sự trở lại của voi Mamut
P/S đề nghị anh Minh đính kèm tên của các sếp trong hình để anh em bik mặt ;))
chắc admin gấp quá nên không kịp post tên mấy thành viên tham gia đó,thôi để moitruong08 bổ sung cho nha.

8 người tham gia gồm 6 thành viên và 2 khách viếng tham có thể tuơng lai cũng là thành viên luôn:007::
admind Minh "yeumoitruong2010" nhà ta,anh chàng mặc áo sơ mi sọc trắng xanh co logo trước ngực
Quang Chí "Poseidon",mặc áo thun sọc trắng xanh
Anh Huy "Huytran222",mặc áo thun trắng
Bá Trường :MrDoan89",mặc áo sơ mi xanh duơng
"yurimt",mặc áo thun vàng là thành viên nữ duy nhất tham gia buổi offline
Thông người mặc áo thun nâu và Hay người mặc áo sơ mi xanh nhạt ngồi cạnh bạn áo thun nâu (bạn của Trường "MrDoan")
cuối cùng là tui,Thiên Phương "moitruong08",mặc áo sọc trắng đỏ,là người trao 4 chiếc đĩa đó.:007::007:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Oa vậy chị yurimt là hoa khôi của nhóm :012::cutesmile:
Là bạn gái xinh nhất trong buổi gặp mặt offline ;))
Ko ai có thể tranh lại chức hoa khôi với chị yurimt rùi :54::54::yahoo:
Hehhe. Thì tại có duy nhất 1 người nữ nên điều đó là đương nhiên rùi. Mong gặp được chị em đồng minh mà chẳng thấy ai tới cả. hic.

Ặc ặc, chán ghê. cũng tại mình:022:. chỉ biết có quán Soho, Mình cứ tưởng chổ đó, mình đến thấy vắng tanh, lại ko có gì để liên lạc, lại chạy kiếm chổ nào có Wifi để xem anh em ta thế nào, mình có điện thoại cho moitruong08 mới biết tại Solo:30:, tiết thật. Nhưng lần 2 mình hứa là sẽ ghé đó.:khi1885867: