Sàn giao dịch phế liệu online
Mô hình kinh tế tuần hoàn

Since 2007

học cad như thế nào

dungk51cnmt

Mầm 2 lá
Cảm xúc
0
An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
em là sinh viên năm cuối của ngành công nghệ môi trường của trường khoa học tự nhiên
các anh chị khoa trên em bảo nên đi học cad để tăng cơ hội làm việc của mìh nhưng em chưa biết nên học như thế nào cả. hiện tại em chỉ tự thực hành trong quyển autocad 2007 tạp 1 ở nhà thui. (đang thực hành tới chương 7)
các anh chị có thể tư vấn giúp em được hok?

tuananh070

Cây công nghiệp
Cảm xúc
3
Bạn nên tìm các bản vẽ mẫu, tìm cách vẽ lại, tìm phương án tối ưu cho bản vẽ, các nào vẽ nhanh nhất, ít sai sót nhất và các lệnh để vẽ nhanh nhất,1 vấn đề nữa là bạn chú ý về vấn đề layer để chuẩn bị cho việc in ấn. Bạn chỉ cần vẽ vài bản vẽ như thế thì bạn sẽ nhớ các lệnh và tìm ra phương hướng để triển khai 1 bản vẽ cad cho tốt. Chúc bạn học tốt

MinhTuan

Mầm xanh
Cảm xúc
0
Cố gắng duy trì vẽ thường xuyên thì trình độ sẽ được nâng cao dần. Cũng nhưng mọi môn khác học chắc cơ bản thì sẽ dễ dàng khi học nâng cao...

Ngoài ra chỗ nào không hiểu cần được giải đáp bạn có thể tham gia diễn đàn Cad Việt : http://www.cadviet.com/forum/index.php?

Đây là diễn đàn chuyên về Cad nên bạn sẽ có nhiều cơ hội học hỏi được nhiều thủ thuật cũng như kinh nghiệm khi triển khai và thực hiện bản vẽ

Grac đô thị không rác

Chủ đề mới

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
10,833
Thành viên
31,234
Thành viên mới nhất
khachmua