Sàn giao dịch phế liệu online
Mô hình kinh tế tuần hoàn

Yeumoitruong - Since 2007

HỎI VỀ THAY ĐỔI DỰ ÁN

nhiennhien

Mầm 2 lá
Cảm xúc
2
An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
Chào cả nhà, Em có vấn đề muốn trao đổi ạ. Hiện nay, bên Em đã trình hồ sơ thẩm định đề án nhưng công ty lại muốn thay đổi giấy chứng nhận đầu tư cụ thể là bên Em sẽ thêm một sản phẩm mới và đang chờ cấp giấy chứng nhận đầu tư mới. Vậy Em cần làm thêm thủ tục j nữa không ạ? Em cảm ơn.

alonephone

Mầm xanh
Cảm xúc
0
Theo tớ công ty thêm sản phẩm là tăng quy mô sản xuất rồi, nếu việc đó làm tăng tác động xấu đến môi trường trong quá trình sản xuất. nếu đề án chưa phê duyệt thì nên bổ sung để hoàn thiện lại trình phê duyệt. nếu đã phê duyệt rồi thì phải lập lại.
Tuy nhiên để tìm hiểu nhanh nhất thì bạn nên tham khảo trực tiếp cơ quan phê duyệt đề án bạn ạ :D

nhiennhien

Mầm 2 lá
Cảm xúc
2
Theo tớ công ty thêm sản phẩm là tăng quy mô sản xuất rồi, nếu việc đó làm tăng tác động xấu đến môi trường trong quá trình sản xuất. nếu đề án chưa phê duyệt thì nên bổ sung để hoàn thiện lại trình phê duyệt. nếu đã phê duyệt rồi thì phải lập lại.
Tuy nhiên để tìm hiểu nhanh nhất thì bạn nên tham khảo trực tiếp cơ quan phê duyệt đề án bạn ạ :D
Bạn ơi, trong trường hợp hiện tại là bên t đã trình hồ sơ thẩm định Đề án rùi thì có phương án nào có thể kết hợp được không?

Sửa lần cuối:

alonephone

Mầm xanh
Cảm xúc
0
Bạn ơi, trong trường hợp hiện tại là bên t đã trình hồ sơ thẩm định Đề án rùi thì có phương án nào có thể kết hợp được không?
Vậy thì tớ mý bảo nên hỏi lun bên đấy họ đưa phương án cho :) thủ tuc sẽ nhanh gọn hơn mà sau nay m không phải lập lại nữa, mà cơ quan quản lý họ cũng không nói đc mình vì mình hỏi họ rùi hihi

nhiennhien

Mầm 2 lá
Cảm xúc
2

Grac đô thị không rác

Chủ đề mới

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
10,833
Thành viên