Ứng dụng Gom Rác GRAC

Họp mặt offline lần 2 - chủ đề: áo YMT

yeumoitruong2010

Administrator
Thành viên BQT
Bộ ứng cứu tràn đổ hóa chất và môi trường
Họp mặt offline lần 2 này chúng ta gặp để gửi áo cho các thành viên đăng ký áo trong thời gian qua.

Địa điểm: Quán Eco Drink số 20 Nguyễn Cư Trinh, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1. ( Giao Trần Hưng Đạo và Nguyễn Cư Trinh)

Thời gian: 9 giờ sáng chủ nhật ngày 10/01/2010 :music:
Mục đích:

• Gửi áo cho các bạn
  • Giao lưu và giải đáp thắc mắc về YMT
  • Tại buổi giao lưu chúng ta sẽ bận thử áo và chụp hình luôn :yahoo:
  • Kích hoạt Green Member cho những bạn đã có áo
Những bạn đã đăng ký mà ở xa thì đừng nôn nóng nhé, BQT sẽ gửi áo theo đường bưu điện tận nơi cho các bạn
Áo mẫu đã xem rồi và áo sắp tới sẽ thế nào thì đây vẫn còn bí ẩn :k4664436:
Với những bạn chưa đăng ký áo vẫn có áo vì vẫn còn áo (số lượng có hạn)

Ai chưa đến được và chưa đăng ký thì có thể đăng ký tại link sau:
http://yeumoitruong.com/forum/showthread.php?t=7496
Bạn sẽ tham gia chứ:007:

Sửa lần cuối:

moitruong08

Sự trở lại của voi Mamut
Ê nói bậy bạ j đó. Đi vắng đâu có nghĩa là đi chơi với người ấy. :007::007:
Bữa đó C4E cũng tổ chức ở đó sao?? Vui nhỉ. Không tham gia được tiếc thật. Nhớ chụp hình nhiều nhiều cho mọi người coi nha.
tin tức chính xác 100% bữa đó C4E offline tại đó luôn,nghe nói cũng có nhiều tro vui lắm,bà chị có gắng thu xếp tham gia đi.bữa đó khoe áo luôn.để khỏi tạo cơ hội cho em lên tham dì em:007::007::007::007:

F

f4jnx

Guest
Chán thế. Mình xa quá muốn uống cafe với anh em nhưng hơi khó. Chắc hẹn khi vào sg công tác hoặc anh em họp mặt ở Nghệ An thì ok.
Trong khoảng 2 tuần đầu của tháng 3 mình sẽ bay ra Hà Nội (chưa biết ngày nào vì còn chờ confirm), không biết có thể gặp bạn không? Mình sẽ đến Nghệ An.
Đã gửi email cho bạn nhưng không biết bạn có nhận được chưa? Mong tin.

moitruong08

Sự trở lại của voi Mamut
Kết quả offline lần 2 sao rùi? Sao không thấy đưa tin gì hết vậy nè??? Mọi người nhận đủ áo chưa??
Offline thì cũng như lần đầu cũng có khoảng 8 thành viên gồm 7 nam 1 nữ nhưng không có hình thôi,nhưng tiếc một điều địa điểm bị C4E chiếm hết rồi đành qua quá kế bên thôi,áo thì mới dưa cho mấy thành viên thôi:infatuated::infatuated:

Offline thì cũng như lần đầu cũng có khoảng 8 thành viên gồm 7 nam 1 nữ nhưng không có hình thôi,nhưng tiếc một điều địa điểm bị C4E chiếm hết rồi đành qua quá kế bên thôi,áo thì mới dưa cho mấy thành viên thôi:infatuated::infatuated:
Chỉ đưa áo cho các thành viên offline thui hử moitruong08, còn các thành viên ở xa đã đăng ký thì sao ?:54: