Sàn giao dịch phế liệu online
Mô hình kinh tế tuần hoàn

Mối tương quan giữa các thông số môi trường nước

• Thread starter Nguyễn Hữu Sang
  • Ngày gửi

kimlong

Cây công nghiệp
Cảm xúc
1
An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
cái vấn đề này bạn phải tư duy là được thôi mà, ví dụ như pH cao thì độ đục và SS có khả năng giảm xuống, tương tự đối với trạng thái của lưu huỳnh, tuy nhiên các tài liệu mình có thì họ chỉ thống kê được các mối quan hệ 2 biến chứ không đa biến như trên đâu, với lại các thông số bạn nên chia theo dạng tồn tại phục thuộc vào pH hoặc là oxy hòa tan....nếu muốn biết vấn đề này tìm cuốn sách "quản lý chất lượng nước nuôi trồng thủy sản" cái này trên mạng có đấy, nó sẽ tính cho bạn cả hệ số quan hệ nữa cơ. THế nhé chúc bạn may mắn.

utdeptrai

Hạt giống tốt
Cảm xúc
0
An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
cái vấn đề này bạn phải tư duy là được thôi mà, ví dụ như pH cao thì độ đục và SS có khả năng giảm xuống, tương tự đối với trạng thái của lưu huỳnh, tuy nhiên các tài liệu mình có thì họ chỉ thống kê được các mối quan hệ 2 biến chứ không đa biến như trên đâu, với lại các thông số bạn nên chia theo dạng tồn tại phục thuộc vào pH hoặc là oxy hòa tan....nếu muốn biết vấn đề này tìm cuốn sách "quản lý chất lượng nước nuôi trồng thủy sản" cái này trên mạng có đấy, nó sẽ tính cho bạn cả hệ số quan hệ nữa cơ. THế nhé chúc bạn may mắn.
bạn cho mình link down cuốn sách "quản lý chất lượng nước nuôi trồng thủy sản" đc ko? mình đang cần gấp tài liệu liên quan đến mối tương quan giữa các thông số quan trắc trong môi trường nước. bạn có tài liệu gì cho mình xin luôn. Thanks!!

Grac đô thị không rác

Chủ đề mới

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
10,833
Thành viên
31,234
Thành viên mới nhất
khachmua