Sàn giao dịch phế liệu online
Mô hình kinh tế tuần hoàn

Yeumoitruong - Since 2007

Một số Cam kết và ĐTM cho mọi người tham khảo

Vũ Đức Thọ

Hạt giống tốt
Cảm xúc
0

thuy trieu do

Mầm xanh
Cảm xúc
2
An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
Mình chính là proe_123, thời gian qua mình đã nhận được khá nhiều thư của các bạn. Phải nói là các bạn rất năng động, rất ham học hỏi. Mình cũng đã chia sẻ tài liệu với khá nhiều bạn. Song, các bạn cũng nên tự mình vận động một chút. Ví dụ như có những mẫu cam kết, DTM đã có sẵn trên diễn đàn thì các bạn tự đi tìm thử xem. Như thế bạn vừa có thể tìm được các vấn đề khác liên quan nữa, mặt khác để trả lời cặn kẽ từng bạn gửi thư cho mình sẽ là rất khó thế nên có bạn mình chỉ gửi tài liệu thôi các bạn thông cảm. Và như mình đã nói mình không biết cách post tài liệu lên diễn đàn bạn nào chỉ giáo cho mình với. post lên các trang khác cũng đc nhưng rất mất thời gian, và việc down về của các bạn cũng hạn chế mà link thì không được lâu. Mong các bạn thông cảm! Chào thân ái!

hoangngocthanhmt

Mầm xanh
Cảm xúc
1
Mình chính là proe_123, thời gian qua mình đã nhận được khá nhiều thư của các bạn. Phải nói là các bạn rất năng động, rất ham học hỏi. Mình cũng đã chia sẻ tài liệu với khá nhiều bạn. Song, các bạn cũng nên tự mình vận động một chút. Ví dụ như có những mẫu cam kết, DTM đã có sẵn trên diễn đàn thì các bạn tự đi tìm thử xem. Như thế bạn vừa có thể tìm được các vấn đề khác liên quan nữa, mặt khác để trả lời cặn kẽ từng bạn gửi thư cho mình sẽ là rất khó thế nên có bạn mình chỉ gửi tài liệu thôi các bạn thông cảm. Và như mình đã nói mình không biết cách post tài liệu lên diễn đàn bạn nào chỉ giáo cho mình với. post lên các trang khác cũng đc nhưng rất mất thời gian, và việc down về của các bạn cũng hạn chế mà link thì không được lâu. Mong các bạn thông cảm! Chào thân ái!

thằng này nó xạo đó bà con. Thế mà cũng to mồm từ đầu. Đúng là...............

thuy trieu do

Mầm xanh
Cảm xúc
2
Xin lỗi bạn HOÀNGNGỌCTHANHMT. Bạn có lẽ hơi quá lời một chút đấy, diễn đàn chúng ta lập ra không phải để chỉ trích lẫn nhau mà để học hỏi bạn ạ.
Thứ nhất, việc tìm kiếm một tài liệu đã chia sẻ trên diễn đàn không phải là việc khó khăn, khi ai đó cần một tài liệu gì đó thì trước hết hãy tự mình đi tìm đã, bởi thời gian chúng ta bỏ ra đi tìm tài liệu chưa là gì với thời gian ng tạo ra tài liệu và post tài liệu đó lên đâu bạn ạ. " Dấu chân trên cát không phải do người ta ngồi mà có được".
Thứ hai, dù công việc bận nhưng mình cũng đã dành thời gian hết mức có thể để chia sẻ cả về kinh nghiệm cũng như tài liệu đối với các bạn đã gửi thư cho mình. Và nếu THANH đi làm thành sẽ biết thời gian rãnh không có nhiều, hơn nữa việc post tài liệu rất mất thời gian đặc biệt là những file có dung lượng lớn. Chính vì vậy mà mình rất nể phục những bạn đã có nhiều chia sẻ với mọi người ( đó là việc mình chưa làm được - post tài liệu lên diễn đàn). Về bản thân, dù là thành viên của ymt từ ngày đầu nhưng việc tham gia của mình thật sự là rất hạn chế, vậy nên nếu có thời gian mình sẽ chia sẻ, đóng góp nhiều hơn nữa về tài liệu.
Thứ ba, ai mà chẳng muốn post tài liệu một lần, chia sẻ được với nhiều ng hơn thay vì ngồi đi trả lời thư của từng bạn một phải không nào?
Mình nói ra điều này chỉ muốn bạn đừng dùng những lời lẽ đó ở đây-một môi trường học hỏi, trao đổi kinh nghiệm. Muốn bảo vệ môi trường trc hết bạn hãy bảo vệ môi trường của diễn đàn này đi đã nhé!
Ai tham gia vào diễn đàn này đều có những hiểu biết nhất định, ai cũng có những kinh nghiệm và kiến thức mà mình phải học hỏi. Chúng ta hãy cùng nhau chia sẻ nhé!!!!!

Trần Vũ

Hạt giống tốt
Cảm xúc
0

toanhuu

Cỏ 4 lá
Cảm xúc
0
nếu ai cần loại nào thì pm cho mình nha! mail: hocvanvu@gmail.com
vì mìh không biết post nên mọi ng chỉ giáo( tốt nhất là post trực tiếp lên trang mình luôn) all the best!

Chào bạn.

Bạn có ĐTM về dự án sx, lắp ráp ô tô, xe máy, gửi cho mình với.

Bạn gửi vào mail của mình nhé: toanhuu6@gmail.com

Chân thành cảm ơn sự giúp đỡ.

Grac đô thị không rác

Chủ đề mới

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
10,833
Thành viên
31,234
Thành viên mới nhất