Ứng dụng Gom Rác GRAC

Nước sinh hoạt tại miền núi

huong_mt88

Bộ ứng cứu tràn đổ hóa chất và môi trường
Em chào các anh các chị.Em là dân mới gia nhập ngành môi trường.Năm nay em làm nghiên cứu khoa học với đề tài :"Khảo sát hiện trạng quản lý và sử dụng nước sinh hoạt tại xóm Trại Cài, xã Minh Lập..,".Đây là một xã miền núi tại tỉnh Thái Nguyên, Tình trạng thiếu nước thường xuyên diễn ra vào mùa khô.Lần đầu làm 1 báo cáo khoa học em chưa xác định được đề cương cần phải làm những gì? Em mong anh chị nào có tài liệu gì liên quan thì post cho em với.Em xin cảm ơn trước.

Em chào các anh các chị.Em là dân mới gia nhập ngành môi trường.Năm nay em làm nghiên cứu khoa học với đề tài :"Khảo sát hiện trạng quản lý và sử dụng nước sinh hoạt tại xóm Trại Cài, xã Minh Lập..,".Đây là một xã miền núi tại tỉnh Thái Nguyên, Tình trạng thiếu nước thường xuyên diễn ra vào mùa khô.Lần đầu làm 1 báo cáo khoa học em chưa xác định được đề cương cần phải làm những gì? Em mong anh chị nào có tài liệu gì liên quan thì post cho em với.Em xin cảm ơn trước.

Tổng quan về cấp nước

Phương pháp viết một bài luận

Snow_wolf

Active Member
em năm nay chuẩn bị đi Kiến tập và đi Thực tập, nhưng em rất lo vì sau khóa thực tập đó em về có viết được bài thu nhập hay không vì em nghe nói là rất khó. Không biết anh chị nào có kinh nghiệm việc này giúp em với. cảm ơn anh chị nhìu nhìu ha!.:pudency:

Mới nghe nói mà đã sợ rồi bạn ha ha, trăm nghe không bằng một thấy. Bạn cứ đi thực tập đi, sau đó nếu gặp khó khăn gì thì cứ lên diễn đàn mà trao đổi với mọi người. Lúc đó, việc viết bài sẽ dễ dàng thôi mà. :gunsmilie:

Chủ đề mới