phần mềm quản lý rác thải thông minh

Miền bắc Offline gặp mặt giao lưu tại Hà Nội

An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
Mọi người cố găng dành thời gian tham gia cho vui, mình chắc chắn rằng các bạn sẽ không thấy hối tiếc khi đi đâu, đây là dịp làm quen và trao đổi kinh nghiệm. Kinh nghiệm từ lần off trước của mềnh đo. nhất là các bạn sv. Hy vọng gặp lại đông đủ mọi người ở đó và làm bữa hoành tráng. :005::005::005:

Mình thông báo địa điểm muộn một chút vì vẫn đang chờ giấy mời của bên Văn phòng Rosa Luxemburg StiftungTầng 1, số 72 Xuân Diệu, Tây Hồ, Hà Nội về hội thảo "phân hủy chất hữu cơ trong quá trình xử lý môi trường" của chú gì đó người Mỹ vào 9h sáng đến 12h trưa ngày thứ 7 (17/12/2011). Buổi chiều bên Rosa cũng có chương trình phổ biến kế hoạch năm 2012 về các chương trình môi trường với nhóm YMT bên mình. Mình cũng dự định đẩy chương trình offline lên sớm vào ngày thứ 7 (17/12/2011) các mem nào thích tham gia chương trình buổi sáng thì báo qua mình mình sẽ chuyển giấy mời, anh em YMT nhà mình sẽ giao lưu vào buổi chiều tại bên đó lúc 2h chiều đến khoảng 4h-4h30 sẽ lên chương trình đi ăn nhậu và nhậu xong sẽ có chương trình Karaoke buổi tối.
Các chương trình bên Rosa đã làm trong năm 2011:
http://me.zing.vn/apps/sukien?params=v/10975
Còn khá nhiều nhưng mình không nhớ lắm. Vậy các mem nhà mình xem có nên làm vào ngày thứ 7 hay vẫn giữ lịch ngày chủ nhật (18/12/2011). Nếu là ngày chủ nhật thì vẫn vào lúc 3-4h tại Văn phòng Rosa trước rồi tiếp tục chương trình ăn nhậu và Karaoke. Từ Tây Hồ lên chương trình ăn nhậu và Karaoke cũng dễ hơn. Xác nhận đến hết ngày thứ 6 tuần này nhé

Quan trọng nhất là các mem nhà mình có ai quan tâm đến đề tài của chú Mỹ kia không? Nếu đông thì chuyển qua thứ 7, nếu không đông vẫn giữ lịch chiều chủ nhật (18/12), bên Rosa vẫn xếp lịch gặp gỡ giao lưu với anh chị e bên mình tại văn phòng bên Văn phòng Rosa Luxemburg Stiftung, Tầng 1, số 72 Xuân Diệu, Tây Hồ, Hà Nội

Minh Grac

Administrator
Thành viên BQT
Quan trọng nhất là các mem nhà mình có ai quan tâm đến đề tài của chú Mỹ kia không? Nếu đông thì chuyển qua thứ 7, nếu không đông vẫn giữ lịch chiều chủ nhật (18/12), bên Rosa vẫn xếp lịch gặp gỡ giao lưu với anh chị e bên mình tại văn phòng bên Văn phòng Rosa Luxemburg Stiftung, Tầng 1, số 72 Xuân Diệu, Tây Hồ, Hà Nội
Buổi chiều ngày 18/12 đi anh ơi, giờ cận ngày rồi đổi lịch khó khăn lắm. Anh cho cái địa điểm và lịch trình

Em ủng hộ 17 đấy ạ. 18 em cũng vừa nhận chương trình. hix
Cũng khó thật đấy. Ngày này bác này bận, ngày kia thì bác kia lại ko đi đc.
@yeumoitruong2010: Em nghĩ đến cận ngày thay đổi cũng ko sao, quan trọng là các bác đi đc đông đủ nhất thôi ạ.hihi.Với lại bác có kinh nghiệm tổ chức này rồi, thì chia sẻ đi. Em thấy buổi off ở SG thành công lắm đấy ạ.
@All mem: Mong ý kiến đóng góp, phản hồi để có 1 buổi off đáng nhớ. Em ủng hộ ý kiến của bác minhhung12 đấy ạ.

Sửa lần cuối: