Ứng dụng Gom Rác GRAC

Miền bắc Offline gặp mặt giao lưu tại Hà Nội

An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
Chương trình sáng thứ 7 bên Rosa ở đây https://docs.google.com/open?id=1lOWkK30yXw3HDTvUvf-6P2aFuKjhQsOVdz6Ljd8xUBqtZ6ILCtOSHKQ54ntg
Các bạn nào có nhu cầu tìm hiểu sâu hơn thì nên đi nghe, rất bổ ích và lý thú đó, mình cũng đã tham gia vài lần bên này rồi, nhưng sáng thứ 7 này thì mình bận. Sẽ chốt lịch chính thức vào tối nay để mọi người tiện sắp xếp.
Mong gặp mặt các thành viên YMT khu vực Hà nội

Sau hội thảo các bạn mem tiếp tục có cơ hội trải nghiệm thực tế mô hình Chợ phiên cuối tuần Tây Hồ - nơi mua bán và trao đổi các sản phẩm nông nghiệp hữu cơ do công ty Tự nhiên Việt Nam quản lý. Kết thúc tọa đàm là tiệc trưa tại văn phòng Rosa Luxemburg Việt Nam. Đây cũng là thời gian để các bạn trẻ bày tỏ quan điểm, ý tưởng và thảo luận với các chuyên gia và khách mời trong chương trình về các hoạt động của mình.

Nghe chừng anh chị e nhà mình vẫn chỉ muốn gặp mặt thôi nhỉ? Chưa thấy ý kiến về “Nông nghiệp hữu cơ – Tiềm năng trong biến đổi khí hậu” của bên Mạng lưới Thế Hệ Xanh Việt Nam (THX) tổ chức với sự phối hợp từ Trung tâm Sống và Học tập vì Môi trường và Cộng đồng (Live&Learn), cùng mảng với bên mình. Tối nay sẽ chốt lịch nhé

17 đi bác ạ
Theo em biết thì mạng lưới thế hệ xanh, hoạt động về lĩnh vực truyền thông môi trường mạnh lắm các bác ạ, chuyên nghiệp nữa
Có Hoàng Đức Minh đi cop 15, chị Đỗ Vân Nguyệt vừa đi cop 17 về là người của mạng lưới này và hệ thống các câu lạc bộ hd về mt trên khắp đất nước nữa, lên ymt miền bắc mình nếu đi tham gia có thể là 1 câu lạc bộ trong mạng lưới đó ạ

Tình hình nhiều mem muốn offline chiều chủ nhật, cũng như ý kiến của adm và chương trình "đất nước trọn niềm vui" offline 2 miền cùng ngày. Chính thức anh chị em YMT ngoài bắc sẽ offline vào chiều chủ nhật 3-4h tại Văn phòng Rosa Luxemburg Stiftung
Tầng 1, số 72 Xuân Diệu, Tây Hồ, Hà Nội. Chương trình vẫn sẽ 4-5h trao đổi với VP Rosa về chương trình dự kiến các hội thảo về môi trường bên Rosa sẽ tổ chức trong năm 2012, 5h-8h ăn nhậu tại quán (sẽ bàn sau), từ 8h-tối (Karaoke khoe giọng của các mem YMT). Dự kiến kinh phí của các mem sinh viên là 50.000đ/mem và các mem đi làm là 150.000đ/mem. Nhà mình điểm danh lại cái nhé
1-Ngô Xuân Trường - Nam - 0913208796; Email: vietnamchemtech@gmail.com

Chủ đề mới