Ứng dụng Gom Rác GRAC
FACEBOOK GRAC TẶNG ĐỒ VÀ PHÂN LOẠI RÁC TẠI NGUỒN

Quy trình vận chuyển rác tp hồ chí minh

Bộ ứng cứu tràn đổ hóa chất, tràn dầu và sự cố môi trường 25L
em đang cần tài liệu về "Quy trình vận chuyển rác tp hồ chí minh", bác nào có giúp em với.thanks các bác trước nhé,em search google rồi mà ko tìm được.
Hj`,Phienne có thể liên lạc với anh Thắng,Trưng,Quang,Chị Nguyễn Sương Mai...tóm lại là nhóm 3 khóa 32 lớp DH06MT>nếu mình nhớ ko lầm thì học kì rồi nhóm 3 này có làm phần này..Hj` gặp thầy Lâm rui` nhé.^^!

em là con trai chứ "bé" cái gì mà bé,chắc tụi nó tham gia cũng nhiều nhưng làm sao nhận diện được tụi nó trên web yeumoitruong?
Lập Box riêng cho ĐHNL chứ sao, ai học ở ĐHNL vào đó điểm danh.
Mà bác phienne lập đặt tên topic như vậy là không được đó nha chưa, warm bác lần 1 (móa ơi, sao giống MOD qué)

yeumoitruong2010

Administrator
Thành viên BQT
@suzuki : lập như vậy sai ỡ chỗ nào,chỉ giáo đi,thấy có gì sai đâu ,à mà bạn nào lập box cho đh nông lâm đi chứ cái này mình ko biết làm
:1998618:mấy bác tham gia diễn đàn YMT lâu vậy mà ko biết box ĐHNL bử chảng và hoành tráng trong mục CLB YMT , mục tài liệu mà 8 vầy thì dễ rối lắm, thông cảm nha

Mấy bài 8 qua lại này vài bữa sẽ được dịch chuyển qua đó

@suzuki : lập như vậy sai ỡ chỗ nào,chỉ giáo đi,thấy có gì sai đâu ,à mà bạn nào lập box cho đh nông lâm đi chứ cái này mình ko biết làm
Bác này nhắc nhở như vầy mà cũng chưa hiểu được nữa, bạn định nghĩa lại từ topic hay chủ đề trong Tiếng Việt cho mình với, bác làm khoa học thì làm việc j cũng phải khoa học chút, nội dung của bác cần những gì thì trong cái topic của bác ghi ra phải bao hàm ý trong nội dung để người đọc có thể hiểu được mà vào giúp đở bác. Những topic có nội dung đại loại như: giúp em với, help me, em đang cần gấp lắm thì đáng bị xóa (nói bác đừng buồn nhé). Sao bác không đặt tên TOPIC là: "quy trình vận chuyển rác trong TpHCM?"?
ps: Bác có bao giờ thấy tên 1 tiểu luận, đồ án, luận văn hay 1 đề tài khoa học có tên đề tài là "GIÚP EM VỚI CÁC BÁC, GẤP LẮM" chưa?

cũng đúng,nhưng diễn đàn thì cần gì câu lệ như vậy,sao khó khăn dữ vậy,mình chỉ muốn mọi người giúp đỡ mà công việc lại đang gấp nên mới ghi vậy thôi mà,ko ghi vậy thì làm sao biết là đang gấp
Bác này vui tính thật, thế lần sau bác cũng đang cần gấp bác cũng đặt TOPIC" giúp em với các bác gấp lắm" ah? Tất cả mọi người đang cần gấp đều đặt TOPIC "giúp em với các bác, gấp lắm", như vậy thì có người nào làm siêng để vào đọc nội dung để trã lời cho bác không? Trong khi không phải cái nào người ta cũng biết. Bác suy nghĩ lại cho chính chắn nhé!:chair:

Snow_wolf

Active Member