Sàn giao dịch phế liệu online
Mô hình kinh tế tuần hoàn

Share Đề án trạm trộn bê tông

hoangducnghi

Cỏ 4 lá
Cảm xúc
2

EV.FUTURE

Cây công nghiệp
Cảm xúc
2
An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
hay mà, thanks bác cái:045:.
Nhưng bác hoangducnghi ôi cho tui hỏi cái:
1. Tại sao trong tổng lượng nước thải phát sinh hằng ngày lại không có dầu mỡ (trong đề án ghi là KPH) trong khi có đến 1,2m3 nước dùng để rửa 8 chiếc xe bồn và 1 chiếc xe bơm?:21:Tại bên tui cũng có cái trạm trộng bê tông khi test mẫu thấy có dầu mỡ trong nước thải là chuyện bình thường....
2. Sao nước thải sản xuất thì áp dụng TCVN 5945 - 2005 (A) mà nước sau khi ra khỏi hầm tự hoại lại áp dụng QCVN 14:2008 (A) ?

hoangngocthanhmt

Mầm xanh
Cảm xúc
1
hay mà, thanks bác cái:045:.
Nhưng bác hoangducnghi ôi cho tui hỏi cái:
1. Tại sao trong tổng lượng nước thải phát sinh hằng ngày lại không có dầu mỡ (trong đề án ghi là KPH) trong khi có đến 1,2m3 nước dùng để rửa 8 chiếc xe bồn và 1 chiếc xe bơm?:21:Tại bên tui cũng có cái trạm trộng bê tông khi test mẫu thấy có dầu mỡ trong nước thải là chuyện bình thường....
2. Sao nước thải sản xuất thì áp dụng TCVN 5945 - 2005 (A) mà nước sau khi ra khỏi hầm tự hoại lại áp dụng QCVN 14:2008 (A) ?

tớ chẳng thấy bác EV.FUTURE thể hiện hành động cảm ơn gì cả. Tớ xin trả lời bạn rằng đây không phải là tớ làm mà là tớ sưu tầm được. Tớ xin trả lời bạn rằng việc trong nước thải hằng ngày không có dầu mỡ có nhiều lý do ví dụ như tại thời điểm lấy mẫu không có nước thải rửa xe ... còn nước thải sản xuất thì áp dụng TCVN 5945 (A) còn nước thải qua hầm tự hoại thì QCVN 14 (A) vì đây là nước thải sinh hoạt mà.

hoangducnghi

Cỏ 4 lá
Cảm xúc
2

hoangducnghi

Cỏ 4 lá
Cảm xúc
2

detmabun

Mầm xanh
Cảm xúc
0
Hôm nay ngồi rảnh rỗi nhân tiện thấy có cái đề án trạm trộn bê tông định post lên mà không biết có ai cần không nữa. Nếu ai cần mà down về nhé. Nhớ thank giùm cái nha.
Link down: http://www.mediafire.com/?tlmjzmlv520

LinK bị làm sao rùi bạn ơi. Bạn có thể post lại được không? :018:

phamhung_hth

Mầm 2 lá
Cảm xúc
0

leenghiax

Mầm xanh
Cảm xúc
0

Grac đô thị không rác

Chủ đề mới