Ứng dụng Gom Rác GRAC

Số liệu về hệ thống quản lý chất thải rắn ở HCM

greenlife

Bộ ứng cứu tràn đổ hóa chất và môi trường
Có huynh đệ võ lâm đồng đạo, hiện nay tại hạ đang gặp 1 khó khặn Tại hạ đang làm đồ án môn học, do đó cần tài liệu về hệ thống QL CTR ỡ HCM (Ví dụ: các số liệu về: khối lượng rác, thành phần, luợng rác trên đầu người, quá trình thu gom, vận chuyển , trung chuyển, xử lý.......). Số liệu càng mới càng hoan nghênh. Huynh đệ nào có các cái báo cáo hiện trạng MT của sở TN&MT hay luận văn, hoặc báo cáo... thì ok.

:56: Giúp mình với nhe!

Có huynh đệ võ lâm đồng đạo, hiện nay tại hạ đang gặp 1 khó khặn Tại hạ đang làm đồ án môn học, do đó cần tài liệu về hệ thống QL CTR ỡ HCM (Ví dụ: các số liệu về: khối lượng rác, thành phần, luợng rác trên đầu người, quá trình thu gom, vận chuyển , trung chuyển, xử lý.......). Số liệu càng mới càng hoan nghênh. Huynh đệ nào có các cái báo cáo hiện trạng MT của sở TN&MT hay luận văn, hoặc báo cáo... thì ok.

greenlife có thể nghía qua bài "Tổng luận về CTR" trong Box này đấy, có tài liệu đính kèm đó.
:32:

L

lovelystar214

Guest

Tớ có 1 số tài liệu này nè, bạn xem tham khảo thêm nha.
Nếu rãnh thì các bạn vào link này giúp mình giải mã tý nhé. Thank các bạn nhìu
http://yeumoitruong.com/forum/showthread.php?t=4823

Đính kèm

H

Hgamar

Guest
xin tên tàil liệu tham khảo

Tớ có 1 số tài liệu này nè, bạn xem tham khảo thêm nha.
Nếu rãnh thì các bạn vào link này giúp mình giải mã tý nhé. Thank các bạn nhìu
http://yeumoitruong.com/forum/showthread.php?t=4823
Bạn lovelystar214 thân mến,

File đính kèm của bạn rất hay! Hgamar muốn xin tên tài liệu và năm xuất bản để đưa vào làm tài liệu tham khảo. Lovelystar214 giup Hgamar nhé.

Cảm ơn bạn rất nhiều,
Hgamar

Snow_wolf

Active Member
:011:Cả nhà ơi! các bạn post bài cho các bạn tham khảo là rất tuyệt vời nhưng các bạn có thể kèm theo đó là mục tài liệu tham khảo có được không? Tại nhiều tài liệu có thể sử dụng được mà đến lúc viết tài liệu tham khảo chẳng bít đâu mà nói cả. Với lại mún tìm hiểu thêm chi tiết hơn cũng không bít chỗ nào nữa... híc!