Sàn giao dịch phế liệu online
Mô hình kinh tế tuần hoàn

Since 2007

than hoạt tính.

huunam

Cây công nghiệp
Cảm xúc
8
An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
làm than hoạt tính như thế nào hả các bạn. mình đang định làm ít than hoạt tính nhưng chưa biết phải làm kiểu gì đây.:21:

Làm một ít thì ra đại lý, tiệm mua cho tiện,...hihi. Than hoạt tính Trà Bắc,... có bán đầy hết. Còn cách làm và sản xuất thì đơn giản lắm bạn ơi. Sẽ trao đổi với ban qua mail.

daibangxanh

Cây cổ thụ
Cảm xúc
55

save

Mầm xanh
Cảm xúc
0
mình đang cần cách làm để làm đề án sử dụng tái chế lại các phế phẩm nông nghiệp làm than hoạt tính nhưng chưa biết làm kiểu gì, yêu cầu phải đơn giản ít tốn kém và dễ làm để cho ngay cả người nông dân cũng có thể làm được. bạn nào biết hoặc có tài liệu thì gửi lên diễn đàn hộ mình nhé. cảm ơn nhiều nhé

huunam

Cây công nghiệp
Cảm xúc
8
Ai cũng trao đổi qua email như bác thì diễn đàn sinh ra để làm gì vậy trời :peep:

Hihi,... có rất nhiều người share lên cài pass, link nguồn dữ liệu tãi về bị xóa, không tải về được,các trường hợp đáng tiết khác làm mất nhiều thời gian... mà có share được thì chỉ có một số ít thành viên vip, thành viên green menber mới tải về được phiền hà lắm,...nên trao đổi qua mail cho những ai thực sự cần tìm hiểu,... Nhưng dù sao cũng thanks diễn đàn nhiều vì đã tạo ra một sân chơi tốt,...

Grac đô thị không rác

Chủ đề mới

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
10,833
Thành viên
31,234
Thành viên mới nhất
khachmua