Sàn giao dịch phế liệu online
Mô hình kinh tế tuần hoàn

Yeumoitruong - Since 2007

Thành viên Văn Lang đâu cả rùi?

yurimt

Cây công nghiệp
Cảm xúc
0

ngoaidao

Cây công nghiệp
Cảm xúc
0
An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
""Hihi, ngoaidao yên tâm đi, không xuất thân VL, không biết kiến thức chuyên môn môi trường cũng không sao, chỉ cần có tinh thần yêu quý, bảo vệ môi trường là ok rùi.:32::32:"""

cái này thì iên tâm tuy ko học môi trường nhưng môi trường là của chung mà. không bảo vệ môi trường cho toi cả đám hả!

yurimt

Cây công nghiệp
Cảm xúc
0
:052:thành viên VL đâu hết dzồi sao không thấy vào thảo luận vậy.
mình đề nghị yurimt lập thêm mục điểm danh thành viên Văn Lang đi nếu không lâp thì mình lập đó nha

Cư dân VL không biết đi đâu cả rùi. Kêu gọi khan cổ họng luôn mà có mấy người lên tiếng hà. moitruong08 nghĩ cách đi.

moitruong08

Sự trở lại của voi Mamut
Cảm xúc
0
chắc tại ngôi nhà Văn Lang buồn quá nên không có cư dân lên tiếng chứ gì.chắc tui phải tỉm một trò chơi nào sôi động như nhà Nông Lâm quá để lôi kéo thành viên Văn Lang trở về quá nhưng không biết phải tìm trò chơi gì bây giờ
yurimt ui sao bạn không tìm một logo nào làm biểu tượng cho nhà mình vậy

yurimt

Cây công nghiệp
Cảm xúc
0
chắc tại ngôi nhà Văn Lang buồn quá nên không có cư dân lên tiếng chứ gì.chắc tui phải tỉm một trò chơi nào sôi động như nhà Nông Lâm quá để lôi kéo thành viên Văn Lang trở về quá nhưng không biết phải tìm trò chơi gì bây giờ
yurimt ui sao bạn không tìm một logo nào làm biểu tượng cho nhà mình vậy

Cựu SV VL ra trường thì lo làm kiếm tiền, còn các bạn đang học thì giờ đang nghỉ hè, chắc cũng đang lo làm thêm trong mấy trung tâm rùi. Mình đang thắc mắc, không biết nhân vật nào mở cửa nhà rùi bỏ đi đâu mất tiêu. Mình không phải là chủ hộ nên đâu dám tự đặt logo chứ. Không biết chủ nhiệm CLB YMT của VL là ai nhỉ, các bạn có biết không đi tìm kéo về dùm đi. :1998618::1998618:

yurimt

Cây công nghiệp
Cảm xúc
0
uhm, mình vô diễn đàn chính của khoa môi trường VL, thấy tình hình bên đó cũng đang loe hoe, chắc chờ đến khi tựu trường sẽ sôi nổi trở lại.
Mọi người có nhớ ngày thành lập khoa không? Ngày 7/11 đó. Năm nay sẽ kỉ niệm 15 năm ngày thành lập khoa MT VL. Không biết khoa có tổ chức tiết mục j hay hay không nhỉ. Chờ xem sao. Hic, nói vậy chứ không biết đến ngày đó có nghỉ làm đi được không nữa. hichic :30::30:

ngoaidao

Cây công nghiệp
Cảm xúc
0
uhm, mình vô diễn đàn chính của khoa môi trường VL, thấy tình hình bên đó cũng đang loe hoe, chắc chờ đến khi tựu trường sẽ sôi nổi trở lại.
Mọi người có nhớ ngày thành lập khoa không? Ngày 7/11 đó. Năm nay sẽ kỉ niệm 15 năm ngày thành lập khoa MT VL. Không biết khoa có tổ chức tiết mục j hay hay không nhỉ. Chờ xem sao. Hic, nói vậy chứ không biết đến ngày đó có nghỉ làm đi được không nữa. hichic :30::30:

Bây giờ ngoại đạo nhà ta tìm đc cái chung với môi trường văn lang rùi. Tuy ko học xuất thân từ văn Lang. chẳn bít tý nào về môi trường nhưng có trùng ngày sinh nhật với khoa môi trường của văn Lang rùi => chiu vô đây là hợp pháp hén!

moitruong08

Sự trở lại của voi Mamut
Cảm xúc
0
Bây giờ ngoại đạo nhà ta tìm đc cái chung với môi trường văn lang rùi. Tuy ko học xuất thân từ văn Lang. chẳn bít tý nào về môi trường nhưng có trùng ngày sinh nhật với khoa môi trường của văn Lang rùi => chiu vô đây là hợp pháp hén!

:001:dù gì đi nữa thì ngoaidao cũng đã kết nạp vào nhà môi trường Văn Lang rồi mà.bởi vậy ngoaidao nhà ta phải khai danh tánh à nha:012:

moitruong08

Sự trở lại của voi Mamut
Cảm xúc
0
QUOTE=baongoc;23037]Em Bảo Ngọc K14 bên Văn Lang xin ra mắt mọi người.Bên này ít thành viên FE quá phải hú tụi kia qua mới được.[/QUOTE]

em học K14M1 hay K14M2 vậy hay em học ngành khác không phải là ngành môi trường.
Dù sao đi nữa cũng chào mừng em gia nhập ngôi nhà yêu môi trường Văn Lang
Em hay rủ nhiều người tham gia nữa nha,ngôi ngôi nhà VL của ta vắng vẻ quá:welcome:

Grac đô thị không rác

Chủ đề mới

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
10,833
Thành viên
31,234
Thành viên mới nhất
khachmua