Ứng dụng Gom Rác GRAC
FACEBOOK GRAC TẶNG ĐỒ VÀ PHÂN LOẠI RÁC TẠI NGUỒN

Miền nam Thành viên Văn Lang đi đâu hết rùi về trình diện nha!

moitruong08

Sự trở lại của voi Mamut
Bộ ứng cứu tràn đổ hóa chất, tràn dầu và sự cố môi trường 25L
theo sự phản ấnh của yurimt nói:nhà Văn Lang vắng vẻ quá,nay tui lên đây kêu gọi các thành viên đang và đã học ở nhà Văn Lang về đâu trình diện nha để nhà VL ta hào hứng một chút chứ bây giờ vắng vẻ quá à,các bạn thử xem nhà hàng xóm Nông Lâm hay Công nghiệp không,nhà họ lúc nào cũng đông vui:045:

T

TTPhi_mt

Guest
:56:chào cả nhà Văn Lang yêu đấu
em tên Trần Thái Hoàng Phi là thành viên trường CĐ bán công Công nghệ và QTDN (CTIM).ngành KTMT08
này em làm đơn này xin được gia nhập nhà Văn Lang kính mong sự chấp thuận của anh moitruong08 và chị yurimt.dù gì em cũng là 1/3 là thành viên Văn Lang (em thực hành ở trường Văn Lang mà)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
trời ơi,bà con nhà VĂN LANG đi đâu hết cả rồi sao không về đây trình diện vậy ta,chắc tui phải lên kế hoạch làm một bữa offline cho bà con VĂN LANG vào một ngày đẹp trời quá,để kết chặc mối quan hệ nhà VĂN LANG ta.
yurimt thấy sao
trui iu,sao nhà VL vắng thế,tui phải vào kết nạp thui để không mai mốt đông quá không cho tui kết nạp nữa
Đúng rùi, chắc phải tổ chức off 1bữa. Nếu thấy vắng vẻ quá thì qua rủ thêm nhà Công nghiệp và Nông lâm giao lưu luôn.
Chào mừng bạn TTPhi gia nhập ngôi nhà VL chúng ta. Bạn ơi, rủ thêm đông đông vào nhé.:034::034:

moitruong08

Sự trở lại của voi Mamut
Đúng rùi, chắc phải tổ chức off 1bữa. Nếu thấy vắng vẻ quá thì qua rủ thêm nhà Công nghiệp và Nông lâm giao lưu luôn.
Chào mừng bạn TTPhi gia nhập ngôi nhà VL chúng ta. Bạn ơi, rủ thêm đông đông vào nhé.:034::034:
ok quyêt định như vậy đi nha,yurimt lên kế hoạch đi nha nhà Văn Lang ta tổ chức bữa offline mời hàng xóm Nông Lâm với Công nghiệp tham gia luôn
thời gian,địa điểm cho yurimt quyết định:012::001:

ok quyêt định như vậy đi nha,yurimt lên kế hoạch đi nha nhà Văn Lang ta tổ chức bữa offline mời hàng xóm Nông Lâm với Công nghiệp tham gia luôn
thời gian,địa điểm cho yurimt quyết định:012::001:
hic hic, cho tớ quyết định hết á? :022::022:Cái vụ này khó đây, tớ không có kinh nghiệm tổ chức offline. Chắc phải xin ý kiến đóng góp của mọi người quá.
Thời gian, địa điểm, nội dung buổi họp mặt, ... mời mọi người cho ý kiến dùm.
Vậy được không moitruong08?? :007::007::007:

moitruong08

Sự trở lại của voi Mamut
:045::infatuated::infatuated::045:
dạo này nhà Văn Lang ta xôm tụ đữ ta mấy hôm trước có 2 công dân CĐBC CN&QTDN xin gia nhập nhà Văn Lang hôm nay có thêm 1 công dân DHDL Văn Hiến xin gia nhập
Tui moitruong08 thay mặt công dân nhà Văn Lang hân hoan chào đón 3 bạn gia nhập đại gia đình môi trường Văn Lang chúng tui
:034::034::034::034::034::034:
:56::56::56::56::56:

T

TTPhi_mt

Guest
:045::infatuated::infatuated::045:
dạo này nhà Văn Lang ta xôm tụ đữ ta mấy hôm trước có 2 công dân CĐBC CN&QTDN xin gia nhập nhà Văn Lang hôm nay có thêm 1 công dân DHDL Văn Hiến xin gia nhập
Tui moitruong08 thay mặt công dân nhà Văn Lang hân hoan chào đón 3 bạn gia nhập đại gia đình môi trường Văn Lang chúng tui
:034::034::034::034::034::034:
:56::56::56::56::56:
em cũng thay mặt chị Thu Hiền và anh Quốc Nguyên cám ơn lời chào đón của anh Thiên Phương
em sẽ rủ thêm bạn bè vào gia nhập cho đông vui:congratulate: