Ứng dụng Gom Rác GRAC

Miền nam Thành viên Văn Lang đi đâu hết rùi về trình diện nha!

An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
chào các anh chị nhà Văn Lang,thí nghiệm tại trường DHDL Văn Lang,được sự đồng ý của các anh chị nhà Văn Lang cho kết nạp vào nhà Văn Lang.em tự giới thiệu,tên em Nguyễn Thị Thu Hiền học lớp KTMT8,sắp thành cựu SV trường CĐBC Công nghệ & Quản trị doanh nghiệp dzồi
chào bạn thuhien231288 xin cho chithien1987 hỏi một câu nhỏ thôi.chithien1987 cũng xuất thân từ CTIM ra nhưng nói chính xác một chút là tui cũng là một thành viên KTMT8 tên Chí Thiện,bạn tên thiệt là Nguyễn Thị Thùy Dung hay Đỗ Thị Thu Hiền vậy.

Thêm một cục gạch nữa xin gia nhập nhà Van Lang. Mình đến từ bên trường Kinh tế.
Hình như nhớ không lầm là, mùa hè năm sau (tháng 7) là kỷ niệm 15 năm thành lập khoa môi trường trường Van Lang.
Không phải đâu, kỷ niệm ngày thành lập khoa môi trường VL là ngày 7/11. Sắp tới rùi đó.

Không phải đâu, kỷ niệm ngày thành lập khoa môi trường VL là ngày 7/11. Sắp tới rùi đó.

Vậy hả, Ai mà biết. Mình cũng nghe mấy bạn bên VL nói thôi. Nếu tháng 11 thì cũng sấp tới rồi. Hehe. À quen cho mình hỏi tháng 11 tới này là năm thứ 14 hay 15 kỷ niệm thành lập khoa vậy?

theo sự phản ấnh của yurimt nói:nhà Văn Lang vắng vẻ quá,nay tui lên đây kêu gọi các thành viên đang và đã học ở nhà Văn Lang về đâu trình diện nha để nhà VL ta hào hứng một chút chứ bây giờ vắng vẻ quá à,các bạn thử xem nhà hàng xóm Nông Lâm hay Công nghiệp không,nhà họ lúc nào cũng đông vui:045:
Liên hiệp CLB Yêu Môi Trường – Dự án môi trường – Giao lưu làm quen
Liên hiệp CLB Yêu Môi Trường và các Nhóm hoạt động
Giới thiệu làm quen
CLB Yêu Môi Trường - ĐH Công Nghiệp
CLB Yêu Môi Trường - ĐH Nông Lâm

Nghệ thuật tuyên truyền bảo vệ môi trường
Câu lạc bộ anh văn - English Club
Dự án, phong trào bảo vệ môi trường
Cuộc thi Môi Trường Xanh năm 2008
Giới thiệu về cuộc thi Môi trường Xanh 2008
Diễn biến cuộc thi Môi trường Xanh 2008
Thông tin bên lề
Cuộc thi ý tưởng sáng tạo môi trường
Dự án "Đêm hội Yêu Môi Trường" ngày 5-6
THÔNG BÁO TUYỂN NGƯỜI MẪU CHO ĐÊM HỘI YÊU MÔI TRƯỜNG
Cách thức tổ chức cho đêm hội
Website và Câu lạc bộ bè bạn

CLB Yêu Môi Trường - ĐH Van Lang Không có trong list của diễn đàn mà. Chắc do một lý do nào đó nên các thành viên nhà Văn Lang cứ lang thang trên diễn dàn và,....

CLB Yêu Môi Trường - ĐH Van Lang Không có trong list của diễn đàn mà. Chắc do một lý do nào đó nên các thành viên nhà Văn Lang cứ lang thang trên diễn dàn và,....
Ai nói là không có trong list? Thế bạn đang post bài ở box nào đấy. hihi.
Không thấy chữ FE-DH VAN LANG hả :grimace::grimace::grimace:

Chủ đề mới