Ứng dụng Gom Rác GRAC

Tìm chương trình đào tạo hay

• Thread starter Đỗ Thái Mỹ
  • Ngày gửi
Đ

Đỗ Thái Mỹ

Guest
Bộ ứng cứu tràn đổ hóa chất và môi trường
Chào các bạn
Có bạn nào biết chương trình đào tạo nào hay về môi trường hoặc các phần mềm ứng dụng nào hay và cần thiết cho 1 quản lý môi trường ko? giới thiệu cho mình với cảm ơn các bạn nhiều, xin các bạn vui lòng giới gửi qua địa chi yahoo: dothaimy88 or mail: dothaimy88@yahoo.com.vn
Mình ở sài gòn Rất mong được sự quan tâm giúp ở của các bạn, mình hiện là sinh viên nên rất quan tâm và rất cần nhưng thông tin bổ ích của các bạn
Cảm ơn các bạn nhiều

daibangxanh

Well-Known Member
Thân chào bạn, bạn hỏi đúng chủ đề rồi
Qua tết âm lịch khoảng tháng 2 có 1 chương trình đào tạo hỗ trợ doanh nghiệp và xã hội về môi trường do: Viện Môi Trường và Tài Nguyên, sở TNMT TP.HCM và hiệp hội Cây xanh Việt Nam tổ chức.

Mọi thông tin về chương trình sẽ đươc mình post lên, bạn có thể ăn tết thoải mái để bước vào 1 năm mới đầy sức khỏe để học tập và làm việc thật tốt

songxanh

Mình cũng học quản lý môi trường nè. Mình thấy hiện nay các công ty tuyển nhiều vị trí SHE (Safety Health Environment), và nhân viên iso. mình cũng đang tìm lớp đào tạo các vị trí trên mà chưa được. Cách đây nữa năm bên ĐẠi Học Công Nghiệp có mở lớp học 4 ngày 300k mà mình đăng kí k kịp. 2 chứng chỉ đó nghe nói cũng cần thiết để xin làm việc đó. nếu bạn tìm được lớp thì báo cho mình cùng học nha. Mình học Quản lý môi trường ở Đại học khoa học tự nhiên tp

Thân chào bạn, bạn hỏi đúng chủ đề rồi
Qua tết âm lịch khoảng tháng 2 có 1 chương trình đào tạo hỗ trợ doanh nghiệp và xã hội về môi trường do: Viện Môi Trường và Tài Nguyên, sở TNMT TP.HCM và hiệp hội Cây xanh Việt Nam tổ chức.

Mọi thông tin về chương trình sẽ đươc mình post lên, bạn có thể ăn tết thoải mái để bước vào 1 năm mới đầy sức khỏe để học tập và làm việc thật tốt
Khóa học nì có phải đóng tiền ko?lệ phí bao nhiêu vậy bạn?:k4664436:

Chủ đề mới