Sàn giao dịch phế liệu online
Mô hình kinh tế tuần hoàn

Since 2007

Tính sinh khối cho cây rừng!!!!

Kiem_khach_da_tinh

Cây công nghiệp
Cảm xúc
0

ceo_hieuanh

Mầm xanh
Cảm xúc
0
An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
o la la tớ nhớ không nhầm thì tớ đã từng đọc qua cái vụ tính sinh khối này trong hướng dẫn CDM cho trồng rừng và tái trồng rừng. Bạn có thể google vì có cả cơ sở dữ liệu của chương trình hỗ trợ làm CDM cho cái này thì phải. Good luck!
Đúng rồi đó. mình chỉ làm quản lý nên không nắm rõ công thức tính đâu.:3316978::3316978:

Kiem_khach_da_tinh

Cây công nghiệp
Cảm xúc
0
Bạn thử nghiên cứu xem cái phần mềm này có giúp íchh được gì cho bạn không nhé.
www.kiemlamvung1.org.vn/.../GoithieuphammemCo2Fix V 3.doc

Tớ cá là không dùng được vì tớ không download được :D
Như trên tớ viết: tìm phương pháp luận CDM trồng rừng mà tính, nó bày cho từ A -Z, khó khăn lớn nhất là bạn có thể tìm kiếm/mua được cơ sở dữ liệu để tính toán không vì các dự án CDM về trồng rừng còn làm chi tiết và khắt khe hơn cái chủ topic yêu cầu.

P/S: Vừa ngó cty của bạn, thấy mấy cái dự án phục hồi môi trường hay hay, nếu không ngại có thể share cho tớ 1 bản được không doductue@gmail.com
tks.

ceo_hieuanh

Mầm xanh
Cảm xúc
0
Tớ cá là không dùng được vì tớ không download được :D
Như trên tớ viết: tìm phương pháp luận CDM trồng rừng mà tính, nó bày cho từ A -Z, khó khăn lớn nhất là bạn có thể tìm kiếm/mua được cơ sở dữ liệu để tính toán không vì các dự án CDM về trồng rừng còn làm chi tiết và khắt khe hơn cái chủ topic yêu cầu.

P/S: Vừa ngó cty của bạn, thấy mấy cái dự án phục hồi môi trường hay hay, nếu không ngại có thể share cho tớ 1 bản được không doductue@gmail.com
tks.

Bạn thông cảm nhé. đay là sản phẩm độc quyền nên không share được. nó còn liên quan đến các điều khoản hợp đồng của công ty mình với chủ đầu tư dự án. nếu share cho bạn mà chưa nhận được sự đồng ý của chủ đầu tư là dẽ bị kiện lắm. thông cảm nhé

Grac đô thị không rác

Chủ đề mới

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
10,833
Thành viên
31,234
Thành viên mới nhất
khachmua