Ứng dụng Gom Rác GRAC

Truyện cười mà ko nên cười

daibangxanh

Well-Known Member
Bộ ứng cứu tràn đổ hóa chất và môi trường
Đây là một câu chuyện do 1 bạn bee kể lại cho daibangxanh nghe, đây là mẫu chuyện cười nếu như bạn này không học khoa môi trường năm 3, từ câu chuyện này là vấn đề để chúng ta bàn luận chăng: :30:

hum bữa trong lớp e, nó làm bài kiểm tra khử trùng nước zui lém, bà cô hỏi các phương pháp khử trùng nước, nó ghi là : khử trùng bằng Knor và khử trùng bằng xà bông. bà cô nói, tui đọc đến phần khử trùng bằng Knor tui cho nó 1 đ vì chắc là nói lộn Clo, uh thì thôi cũng đc, nhưng đền phầh khử trùng bằng xà bông.........tui bị sốc, tui cho nó 0 đ lun, khỏi nói nhìu

hí, chuyện này cũng dzui:
Thi cuối học kỳ 8 ( tức là sắp ra trường ), thầy cho đề bài về tự động hóa trong 1 dây chuyền xử lý nước thải (sinh viên tứ chọn dây chuyền ), bạn tui chép nhầm qua..... nước cấp
Không thể trách học sinh dở hay tệ :chair:
Chỉ tại nó nhầm thôi :chair:
Ko biết không có tội ha ha

Thi cuối học kỳ 8 ( tức là sắp ra trường ), thầy cho đề bài về tự động hóa trong 1 dây chuyền xử lý nước thải (sinh viên tứ chọn dây chuyền ), bạn tui chép nhầm qua..... nước cấp
chỉ là một sự nhầm lẫn thường thấy thôi mà,có thể do bạn không tập trung, có thể bạn chủ quan,...nhiều lý do khiến bạn nhầm lẫn. Có gì hay đâu mà mang ra kể,thiệt tình

chỉ là một sự nhầm lẫn thường thấy thôi mà,có thể do bạn không tập trung, có thể bạn chủ quan,...nhiều lý do khiến bạn nhầm lẫn. Có gì hay đâu mà mang ra kể,thiệt tình
Nếu nắm vững thì ko lầm đâu, chứng tỏ một điều ở đây là tệ quá :chair: không biết là trường nào nhỉ, học vầy đi làm có mà chết người có ngày

Kể cho các bạn câu chuyện vui này: ngày W học đại học có anh bạn rất hay táy máy, hôm trước khi thi hắn tháo cái máy tính số Casio ra để lau chùi các phím bấm số (0-9...) sau đó lúc lắp lại thì lắp lộn thứ tự ha ha ...hôm sau thi môn phương pháp tính gần đúng, môn này giống như lập trình thuật toán tính đúng dần nhưng sinh viên phải tính bằng máy tính số lặp đi lặp lại cho tới sai số cho phép.... vấn đề là nắm được thuật toán (phương pháp) và bấm máy tính thật nhanh, hầu như không có thời gian nhìn các kết quả trung gian....các bạn chắc đoán chuyện gì xảy ra với cậu bạn đó rồi :50: Mãi hôm nhận điểm thi vẫn không biết sao mình điểm kém. :02:

Kể cho các bạn câu chuyện vui này: ngày W học đại học có anh bạn rất hay táy máy, hôm trước khi thi hắn tháo cái máy tính số Casio ra để lau chùi các phím bấm số (0-9...) sau đó lúc lắp lại thì lắp lộn thứ tự ha ha ...hôm sau thi môn phương pháp tính gần đúng, môn này giống như lập trình thuật toán tính đúng dần nhưng sinh viên phải tính bằng máy tính số lặp đi lặp lại cho tới sai số cho phép.... vấn đề là nắm được thuật toán (phương pháp) và bấm máy tính thật nhanh, hầu như không có thời gian nhìn các kết quả trung gian....các bạn chắc đoán chuyện gì xảy ra với cậu bạn đó rồi :50: Mãi hôm nhận điểm thi vẫn không biết sao mình điểm kém. :02:
Cái môn Phương pháp tính lúc trước em thi trúng phòng toàn là người già ko, có người rớt 2-3 lần có người 5-6 lần, em được vinh hạnh là người trẻ nhất
Năm em thi là 2003 giờ ko bít còn nhiều người rớt nữa ko

Chủ đề mới