Sàn giao dịch phế liệu online
Mô hình kinh tế tuần hoàn

Yeumoitruong - Since 2007

Tuyển 5 tình nguyện viên tham gia tập huấn biến đổi khí hậu

thanhtrunglhu

Mầm xanh
Cảm xúc
0
An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
hjhj,thế à
Bạn thanhtrunglhu đang học trường nào vậy,mà đăng ký thi như nào,ở trường mình chua thấy gì cả
Mình ở Lạc Hồng.
Cái này mình nghe nói do TW hội gửi công văn về các trường. trường nào có phản hồi thì tham gia. Miền nam có 5 trường là BK, KHTN, ĐH Bình dương, ĐH Cần thơ và ĐH Lạc Hồng.
5 trường này sẽ tham gia tất cả các hoạt động trong 2 ngày 9 và 10 ở ĐHBK. Riêng ngày 9 thì tập huấn về vđ biến đổi khí hậu cho 400 cán bộ đoàn - hội, Nếu theo như mình hiểu thì admin thông báo tuyển TNV chỉ tham gia tập huấn thôi đúng ko ạ?

Minh Grac

Cây cổ thụ
Ban Quản Trị
Cảm xúc
78
Mình ở Lạc Hồng.
Cái này mình nghe nói do TW hội gửi công văn về các trường. trường nào có phản hồi thì tham gia. Miền nam có 5 trường là BK, KHTN, ĐH Bình dương, ĐH Cần thơ và ĐH Lạc Hồng.
5 trường này sẽ tham gia tất cả các hoạt động trong 2 ngày 9 và 10 ở ĐHBK. Riêng ngày 9 thì tập huấn về vđ biến đổi khí hậu cho 400 cán bộ đoàn - hội, Nếu theo như mình hiểu thì admin thông báo tuyển TNV chỉ tham gia tập huấn thôi đúng ko ạ?
Trích thư từ Hà Nội thì việc của CLB Yêu Môi Trường là:

• Ngày 1 tham gia tập huấn biến đổi khí hậu
  • Ngày 2 buổi sáng toạ đàm, buổi chiều nghỉ, buổi tối đến dự cuộc thi giữa các trường
Yêu cầu 5 bạn

tungbo

Cây công nghiệp
Cảm xúc
6
Họ và tên ; Bùi Thanh Tùng
trường : DH Lâm Nghiệp Việt Nam-Xuân Mai-Chuơng Mỹ-Hà Nội
SDT : 01689910495
Kinh nhiệm : TNV triển lãm đa dạng sinh học asean, tnv dự án đỡ đầu mầm xanh,con đường di sản,earth hour 2010,fesival green,diễn đàn thanh niên ứng phó với biến đổi khí hậu.
Trích thư từ Hà Nội thì việc của CLB Yêu Môi Trường là:

* Ngày 1 tham gia tập huấn biến đổi khí hậu
* Ngày 2 buổi sáng toạ đàm, buổi chiều nghỉ, buổi tối đến dự cuộc thi giữa các trường

Yêu cầu 5 bạn

Vậy là em có thể được à anh admin ơi.

Grac đô thị không rác

Chủ đề mới

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
10,833
Thành viên
31,234
Thành viên mới nhất