Sàn giao dịch phế liệu online
Mô hình kinh tế tuần hoàn

Since 2007

Vật liệu làm chế tạo Tháp hấp thụ (web scrubber)

anhtuan297

Mầm 2 lá
Cảm xúc
0
An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
bạn anh tuấn có hoang tưởng không. nếu thi công như bạn thì mua sus 304 về làm cho nhanh, vừa nhanh vửa tiện và 3 năm sau hư bán sắt vụn giá cũng cao khoảng 35/kg kekeke ,tui thi công bên phần xữ lý lò hơi nè 090368241 hoặc pmyh trungvu1011

Mình đoán bạn chỉ là người làm kĩ thuật thuần túy thôi. Khi làm công trình bạn phải làm sao cho chi phí công trình là rẻ nhất mà vẫn đáp ứng được yêu cầu kĩ thuật của chủ đầu tư mới khó, mới phải suy nghĩ và nó sẽ mang lại lợi nhuận tối đa cho công trình của bạn. Như bạn nói đúng là SUS 304 thi công nhanh tiện lwoin hơn nhưng sẽ đẩy giá thành lên rất nhiều. Không phải chủ đầu tư nào cũng chịu chi nhiều $$đaau, Với giá bỏ thầu cao công ty bạn chưa chắc đã trúng thầu đâu mà nói tui hoang tưởng này nọ.

dochanhkiem

Mầm xanh
Cảm xúc
0
An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
Sao không dùng thép CT3 sau đó sơn men hoặc sơn EPOXI là được mà, Phía ngoài hàn nhiều cánh tản nhiệt còn bên trong vì là tháp hấp thụ nên được phun nước, lấy nước giải nhiệt cho tháp nên nó cũng không nóng quá đâu. Không sợ hỏng lớp sơn cũng như làm han thép và giá lại rẻ nữa.

Đồng ý với bác này, chắc cũng phải đwowcj mấy năm

Cảm xúc
0

Grac đô thị không rác

Chủ đề mới

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
10,833
Thành viên
31,234