Sàn giao dịch phế liệu online
Mô hình kinh tế tuần hoàn

Since 2007

Xin dc giúp về XLNT Cụm CN

thanhan.biencovn

Cây ăn trái
Cảm xúc
7

caubecalifornia

Cỏ 4 lá
Cảm xúc
12
An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
nếu bạn yêu nước thì giúp mình đi ^^
Giúp sao được khi mà bạn không biết được thành phần nước thải? Và Quan trọng là không cần xây dựng hệ thống?
*không xây dựng hệ thống thì xử lý như thế nào đây? Đến gia đình còn phải xây bể tử hoại huống chi là hệ thống xlnt cụm khu công nghiệp

DAT Huynh

Mầm xanh
Cảm xúc
0
Giúp sao được khi mà bạn không biết được thành phần nước thải? Và Quan trọng là không cần xây dựng hệ thống?
*không xây dựng hệ thống thì xử lý như thế nào đây? Đến gia đình còn phải xây bể tử hoại huống chi là hệ thống xlnt cụm khu công nghiệp
thank bạn nhe! :) Nhưng mình chỉ là nhân viên thôi, có muốn xây cũng ko dc, đó là cái khó của mình. nên mình mới nhờ mọi người giúp có giai pháp nào ko?

thanhan.biencovn

Cây ăn trái
Cảm xúc
7
thank bạn nhe! :) Nhưng mình chỉ là nhân viên thôi, có muốn xây cũng ko dc, đó là cái khó của mình. nên mình mới nhờ mọi người giúp có giai pháp nào ko?[/QUOTE
thank bạn nhe! :) Nhưng mình chỉ là nhân viên thôi, có muốn xây cũng ko dc, đó là cái khó của mình. nên mình mới nhờ mọi người giúp có giai pháp nào ko?
hiên tại bên cty minh co vi sinh tiền xử lý cho các nước thải như : nước rỉ rác, nước thải cao su. .... chế phâm vi sinh sẽ giảm mức ô nhiễm với hs 30%- 40% và xử lý cả mùi hôi của nước thải

caubecalifornia

Cỏ 4 lá
Cảm xúc
12

Grac đô thị không rác

Chủ đề mới

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
10,833
Thành viên