Sàn giao dịch phế liệu online
Mô hình kinh tế tuần hoàn

Yeumoitruong - Since 2007

Xin giúp dùm mình phần Đồ Án Trạm Bơm Nước Thải

ksmoitruong

Mầm 2 lá
Cảm xúc
0
An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
Mình đang làm Đồ Án Trạm Bơm Nước Thải
Đến phần
SỐ LIỆU THIẾT KẾ​
BẢNG PHÂN PHỐI CHẾ ĐỘ DÙNG NƯỚC TRONG NGÀY
Mình làm trạm bơm nước thải theo phần là:​
Chỉ xây một bể điều hòa nằm dưới đất không xây bể thu(nghĩa là chỉ xây một bể là bể điều hòa thôi, lưu lượng cũng điều hòa luôn là 4,17%Qngd)​
Cho mình hỏi làm sao tính [FONT=&quot]Lưu lượng nước thải % ngđ [/FONT][FONT=&quot]khi đã có [/FONT] [FONT=&quot]Lưu lượng nước bơm % ngđ là 4,17% rồi[/FONT]

[FONT=&quot][/FONT]​
[FONT=&quot]Bạn nào có phần đồ án chi tiết cho mình xin luôn và hướng dẫn dùm mình làm sao tính phần Phân Phối Chế Độ Dùng Nước Trong Ngày Khi Lưu lượng nước điều hòa nha[/FONT]​
[FONT=&quot]Cám ơn trước:expect::001:
[/FONT]​

P

Phạm Anh Việt

Guest
An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
Mình đang làm Đồ Án Trạm Bơm Nước Thải
Đến phần
SỐ LIỆU THIẾT KẾ​
BẢNG PHÂN PHỐI CHẾ ĐỘ DÙNG NƯỚC TRONG NGÀY
Mình làm trạm bơm nước thải theo phần là:​
Chỉ xây một bể điều hòa nằm dưới đất không xây bể thu(nghĩa là chỉ xây một bể là bể điều hòa thôi, lưu lượng cũng điều hòa luôn là 4,17%Qngd)​
Cho mình hỏi làm sao tính [FONT=&quot]Lưu lượng nước thải % ngđ [/FONT][FONT=&quot]khi đã có [/FONT] [FONT=&quot]Lưu lượng nước bơm % ngđ là 4,17% rồi[/FONT]

[FONT=&quot][/FONT]​
[FONT=&quot]Bạn nào có phần đồ án chi tiết cho mình xin luôn và hướng dẫn dùm mình làm sao tính phần Phân Phối Chế Độ Dùng Nước Trong Ngày Khi Lưu lượng nước điều hòa nha[/FONT]​
[FONT=&quot]Cám ơn trước:expect::001:
[/FONT]​
Cái quan trọng nhất của việc làm đồ án, bài tập lớn là tạo cho bạn khả năng và kinh nghiệm để đặt vấn đề và giải quyết vấn đề thôi. Đừng quá lo lắng như vậy. Cồn chế độ dùng nước trong ngày thì mình nhớ không lầm là có bảng hệ số phân bố chế độ dùng nước. Lấy 80 % là ra nước thải thôi. Bạn chịu khó tìm nhé!

Grac đô thị không rác

Chủ đề mới

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
10,833
Thành viên
31,234
Thành viên mới nhất
khachmua