Xin tài liệu tham khảo QLCTR

Hotline: 1800 1522

Ứng dụng tiện ích

App yeumoitruong.vn

App Store Google Play

App Gom Rác GRAC

App Store Google Play

Chia sẻ trang

MyNgoc_NLU

Mầm xanh

daibangxanh

Cây cổ thụ
An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
Mọi người ơi,hiện tại em đang làm khóa luận với đề tài " Đánh giá hiện trạng và đề xuất mô hình quản lý chất thải tại khu du lịch". Ai có tài liệu hay luận văn,nghiên cứu gì vè quản lý chất thải thì cho em tham khảo với. Em cảm ơn mọi người nhiều.
Đề tài này tương đương với đề tài cấp Bộ (cấp quốc gia) nếu không có 1 địa điểm cụ thể, nó là 1 chương trình quy hoạch ngành rồi.
Tốt nhất là em có 1 địa điểm, đối tượng, lĩnh vực cụ thể (vì khu du lịch cũng có nhiều dạng). Sau đó dùng các phương pháp và công cụ đã học để phân tích quá trình để đánh giá tác động môi trường, khía cạnh môi trường rồi đưa ra chương trình mô hình cụ thể.
Đánh giá hiện trạng cần thu thập dữ liệu càng nhiều càng tốt
Chúc em làm tốt

MyNgoc_NLU

Mầm xanh
An toàn hóa chất | an toàn lao động | Sự cố tràn dầu | Bộ ứng cứu tràn đổ 25L
Đề tài này tương đương với đề tài cấp Bộ (cấp quốc gia) nếu không có 1 địa điểm cụ thể, nó là 1 chương trình quy hoạch ngành rồi.
Tốt nhất là em có 1 địa điểm, đối tượng, lĩnh vực cụ thể (vì khu du lịch cũng có nhiều dạng). Sau đó dùng các phương pháp và công cụ đã học để phân tích quá trình để đánh giá tác động môi trường, khía cạnh môi trường rồi đưa ra chương trình mô hình cụ thể.
Đánh giá hiện trạng cần thu thập dữ liệu càng nhiều càng tốt
Chúc em làm tốt
Em cảm ơn rất nhiều về lời khuyên của anh. Hiện em đang tìm nơi thực tập tại 1 khu du lịch hoặc nhà hàng,khách sạn cụ thế. Nếu anh có tài liệu của đề tài này về nơi cụ thể thì anh chia sẻ giúp em với nhé.
Chúc anh ngày mới tốt lành

scroll-topTop