Ứng dụng Gom Rác GRAC

Xin tài liệu về thiết kế bể lắng ngang (Bể lắng hình chữ nhật)

• Thread starter tieukiemhan
  • Ngày gửi
T

tieukiemhan

Guest
Bộ ứng cứu tràn đổ hóa chất và môi trường
Em đang làm luận văn về thiết kế mô hình bể lắng ngang. A chị nào có tìa liệu thì cho em xin với , em đang rất cần . K phải đồ án thiết kế mà là một số file về cách thiết kế bể lắng ngang .Vd như dựa theo nguyên tắc nào, nước thải sẽ chảy ntn.... em cảm ơn rất nhìu

Snow_wolf

Active Member
Em đang làm luận văn về thiết kế mô hình bể lắng ngang. A chị nào có tài liệu thì cho em xin với , em đang rất cần . Không phải đồ án thiết kế mà là một số file về cách thiết kế bể lắng ngang .Vd như dựa theo nguyên tắc nào, nước thải sẽ chảy ntn.... em cảm ơn rất nhìu
Mình chưa hiểu lắm về việc Thiết kế Mô hình Bể lắng ngang của bạn?
Nó cũng là một bài toán như trong bài tập hay làm đúng ko nhỉ? :k4664436:
Nếu muốn đi sâu về bản chất thì mình nghĩ nên Google thì tốt nhất. Còn tài liệu tính toán thường không đi sâu lắm về phần lý thuyết này.
Cuốn Xử lý nước thải đô thị và công nghiệp của t.Lâm Minh Triết cũng đáng tham khảo phần lý thuyết bể lắng ngang lắm đó bạn.

anhvan97

Em đang làm luận văn về thiết kế mô hình bể lắng ngang. A chị nào có tìa liệu thì cho em xin với , em đang rất cần . K phải đồ án thiết kế m

mình cũng đang làm đồ án về thiết kế bể lắng ngang.mình cũng có ít tài liệu.có j bạn liên lạc với mình wa mail nì để trao đổi thêm nhe!:dance3: tinhyeumoitruong@gmail.com