Ứng dụng Gom Rác GRAC

Xin trợ giúp tài liệu về Nước và Nước Thải ở đây

Snow_wolf

Active Member
Bộ ứng cứu tràn đổ hóa chất và môi trường
Đây là mục mà các bạn có thể viết bài xin chia sẻ tài liệu.
Nội dung tài liệu được yêu cầu ở mục này là những tài liệu liên quan tới lĩnh vực Môi trường Nước: xử lý nước cấp, nước thải, quan trắc,....

Hãy tìm kĩ Phần tài liệu và phần Kinh nghiệm chuyên môn trước khi bạn post bài tại đây. Nếu bạn hỏi một tài liệu đã có, bài của bạn sẽ bị xóa ngay lập tức .

Sửa lần cuối:
N

newbie

Guest
Xin mẫu dự án đầu tư xây dựng nhà máy xử lý nước thải kcn

Chào các bạn
Hiện nay, mình đang phải lập 1 dự án đầu tư xây dựng nhà máy xử lý nước thải mà mình thì chưa biết phải làm thế nào. Các bạn nào có vui lòng chia sẻ cho mình với nhé. Mình cảm ơn

haimt29

Xử lý nước thải của cơ sở chế biến nước mắm!

Mình đang thiết kế hệ thống xử lý nước thải cho cơ sở chế biến nước mắm nhưng tìm mãi mà chưa có được tài liệu nào. Bạn nào có tài liệu về nồng độ các chất ô nhiễm và hệ thống xử lý nước thải của cơ sở chế biến nước mắm giúp mình với. Xin gởi đến địa chỉ mail: dang_hai84@yahoo.com Rất cám ơn các bạn.

Sửa lần cuối:
P

phucnth

Guest
chào các bạn, mình hiện đang tìm kiếm rất gấp các tài liệu về hệ thống xử lý nước thải phân tán DEWATS, (về cấu trúc, về chỉ số đầu vào đầu ra), tiếng Việt tiếng Anh đều được. mong được sự giúp dỡ của các bạn. Mình đang làm đồ án: xây dựng mô hình Dewats nên cần rất gấp. đây là mail của mình: Music040202@yahoo.com

R

rongcon

Guest
mình đang cần tài liệu về phân loại, thành phần, đặc điểm, tính chất và lưu lượng nước thải cũng như ảnh hưởng đến con người ai có thể giúp mình với. Ah, bạn nào có bài giảng xử lý nước thải của GS.TS Trần Hiếu Nhuệ - ĐH Xây Dựng ko cho mình tải với. thank